Có ai thích Lam ab rẻ tiền ko?

dangtruong

Thành Viên Tích Cực
Cá về dưỡng hay thả bể chính ngay, cá này khoẻ nên chắc ko cần dưỡng mấy, đôi của anh có chút nấm ở đuôi thôi!
P/s: Chú biết đến nửa số cán bộ, giáo viên của trường CS, ra vào đó như đi chợ nên GT chắc tưởng thầy giáo rồi còn hỏi gì nữa nhỉ?
Chẳng qua e toàn đi xe bus đi chơi nên GT chưa sờ dc thôi, còn hôm qua phóng nhanh quá nên GT cũng ko đuổi dc :). Sáng nay e thấy cá căng lắm, vẫn chưa muốn thả bể chính vì đàn kia e làm bể lâu quá nên bị hành nhiều vẫn stress, sợ thả vào nó lây nhau thì mệt.

Bluesky.hn

Thành Viên Chính Thức
Anh thấy cá khoẻ mà, chú dưỡng bằng cái gì vậy, và định dưỡng trong bao lâu để anh em còn theo với? Anh cũng không muốn dưỡng nhiều lắm, đôi khi dưỡng lại làm cá yếu đi!

dangtruong

Thành Viên Tích Cực
Anh thấy cá khoẻ mà, chú dưỡng bằng cái gì vậy, và định dưỡng trong bao lâu để anh em còn theo với? Anh cũng không muốn dưỡng nhiều lắm, đôi khi dưỡng lại làm cá yếu đi!
E cho muối và nước sạch thôi a, dưỡng 1-2 ngày thấy cá căng là thả dc

Bluesky.hn

Thành Viên Chính Thức
Sợ
Sợ thật. Nghe tin sz 7 e ăn chơi hết tiền luôn. các anh đùa "vui tính " thật
Chú thích nuôi alb thì cứ qua lấy về mà chơi, anh Đạt NĐ có ý muốn tặng mấy con đó cho anh em nào thích chơi, không phải lăn tăn gì nhé! Một số dòng khác thì Chương Nguyễn đan muốn giảm tải, giá cực kỳ hợp lý!
P/s: Riêng nâu thì giảm tải con nào Chương nguyễn cho anh xin cái hình trước nhé?

cuongdotuan

Thành Viên Chính Thức
Hom nay e da den nha bac chuongnguyen bat 2 con xau da duoc mien phi tien ship lai con dc bac ay tang them 1 con nho nua, cam on bac chuongnguyen nhieu nhieu. Cong nhan nha bac chuongnguyen toan ca dep. E moi choi nhung thay dan nay ve da cang det khoe manh chua ke gia rat re so voi gia HN bac nao ko lay ke cung tiec.

DuyBi

Thành Viên Mới
Chú thích nuôi alb thì cứ qua lấy về mà chơi, anh Đạt NĐ có ý muốn tặng mấy con đó cho anh em nào thích chơi, không phải lăn tăn gì nhé! Một số dòng khác thì Chương Nguyễn đan muốn giảm tải, giá cực kỳ hợp lý!
P/s: Riêng nâu thì giảm tải con nào Chương nguyễn cho anh xin cái hình trước nhé?
Hóng confirm từ bác CHương. Suất của em, em xin nhường cho anh khác vậy. E tưởng sz 7 +vừa dính chút việc nên hết tiền múc mất r. Tiếc thật

cuongdotuan

Thành Viên Chính Thức
Ngay tu dau cac bac ay da viet ro la size 8-9 roi ma. Ca e bat ve cang det moi toi bi con xanh size 10 duoi danh kinh qua, 2 con to hon thi ko danh ma con size 10 nay no gau that :D.

Bạn cần biết

Nội Quy Mua Bán
Cần tuyển mod
địa chỉ thiên đường cá cảnh
Trụ Sở Chính ( Kho Hàng Sỉ ):
Cung cấp tổng hợp đầy đủ các loại cá cảnh, cá KOI và phụ kiện.
60 Đặng Văn Bi, Thủ Đức, HCM
 0988 347 508 Mr.Lân
địa chỉ thiên đường cá cảnh Chi Nhánh 2:
Cung cấp cá cảnh và phụ kiện.

32 Trần Não, Q.2, HCM
0902 93 7474 Mr.Nam

Quảng Cáo