Có ai thích Lam ab rẻ tiền ko?

DatPhamND

Thành viên chính thức
Thông tin này được xác thực chưa bác, cá căng tròn nhỉ? Nếu giá này mấy anh em làm tất đi, em làm 02 đôi, mang tặng đôi!
Nguồn bên diễn đàn cá cảnh, mục mua bán cá đĩa.

Vừa trao đổi qua điện thoại với bác ấy thì có người đặt chiều nay bắt rồi, giá kể báo sớm hơn thì ok luôn. Đợi hồi âm của bác ấy vậy!

dangtruong

Thành Viên Tích Cực
nếu dc e đang ký 1 đôi cá tròn đẹp đấy bác, trong bể có con Lam thường e áy kiêm luôn chân dự báo thời tiết và chất lượng nước. nhìn màu cá Lam biết ngay nuóc tốt hay xấu

DatPhamND

Thành viên chính thức
nếu dc e đang ký 1 đôi cá tròn đẹp đấy bác, trong bể có con Lam thường e áy kiêm luôn chân dự báo thời tiết và chất lượng nước. nhìn màu cá Lam biết ngay nuóc tốt hay xấu
Có gì sẽ update lại nhé!

Mà sao cậu nói đúng thế! Nhìn Lam biết nước và thời tiết!:p

Bluesky.hn

Thành Viên Chính Thức
Đã xong mai cá ra hn:))
Kế hoạch phân phối thế nào đấy Chương ơi? Giá này lúc lấy cá thì cứ bia kèm lạc thôi, chứ đòi hỏi căng tròn đều tất thì khó quá nhỉ, mình cứ hy vọng lấy được 1 đôi tạm được thôi, những con còn lại tặng cho cậu em mới tập chơi, vẫn rẻ chán!

dangtruong

Thành Viên Tích Cực
Kế hoạch phân phối thế nào đấy Chương ơi? Giá này lúc lấy cá thì cứ bia kèm lạc thôi, chứ đòi hỏi căng tròn đều tất thì khó quá nhỉ, mình cứ hy vọng lấy được 1 đôi tạm được thôi, những con còn lại tặng cho cậu em mới tập chơi, vẫn rẻ chán!
mỗi bác 1 đôi thì làm gì còn hả anh có 12 con các bác điểm danh hết còn gì he he, tối sẽ biết chính xác cá ra thế nào :D

DatPhamND

Thành viên chính thức
Update!

Bác chủ đã confirm để cho ae mình đàn ab8-9 và đôi abi đầu tiên! Ae chịu khó đợi bác ấy gửi số TK cùng với tổng tiền (cá + ship) rồi mình sẽ làm việc tiếp.

Mình chỉ có nhu cầu 1 con hoặc 1 đôi ab8-9, ae lấy thì mình để lại, còn ko thì mình với Blue và chuonnguyen ôm tất. Thanks!

Bluesky.hn

Thành Viên Chính Thức
Update!

Bác chủ đã confirm để cho ae mình đàn ab8-9 và đôi abi đầu tiên! Ae chịu khó đợi bác ấy gửi số TK cùng với tổng tiền (cá + ship) rồi mình sẽ làm việc tiếp.

Mình chỉ có nhu cầu 1 con hoặc 1 đôi ab8-9, ae lấy thì mình để lại, còn ko thì mình với Blue và chuonnguyen ôm tất. Thanks!
Ok, vậy là tốt rồi! Kế hoạch vẫn như nhé, có thêm chú doivuithe tham gia chắc xuôi chèo mát mái. Đôi lam bướm và con mal vàng alb hôm nay bắt về có ổn không Hưng?

Bạn cần biết

Nội Quy Mua Bán
Cần tuyển mod
địa chỉ thiên đường cá cảnh
Trụ Sở Chính ( Kho Hàng Sỉ ):
Cung cấp tổng hợp đầy đủ các loại cá cảnh, cá KOI và phụ kiện.
60 Đặng Văn Bi, Thủ Đức, HCM
 0988 347 508 Mr.Lân
địa chỉ thiên đường cá cảnh Chi Nhánh 2:
Cung cấp cá cảnh và phụ kiện.

32 Trần Não, Q.2, HCM
0902 93 7474 Mr.Nam

Quảng Cáo