Có ai thích Lam ab rẻ tiền ko?

cuongdotuan

Thành Viên Chính Thức
Hôm nay bận cả ngày không lên mạng được giờ mới biết tin cá đã về nên ko kịp qua hôm nay. Các bác cân đối xem e muốn bắt 2 con xấu có còn không nếu được giữ hộ e mai e qua bắt ạ.....

Chuongnguyen

Thành Viên Chính Thức
Con mây em anh e bắt mình ko lấy tiền ship nhé! Qua ưng thì băt! Ko thi anh em ngồi giao lưu! Sang mình có nhà đến 10h chiều thì sau 4h30

Bluesky.hn

Thành Viên Chính Thức
Thanks dangtruong đã nhiệt tình ủng hộ. Thấy bảo cá xấu ko được như ý! Chán vãi!
Sợ kiểu chơi đuổi hình bắt chữ này quá rồi:(!
Mọi người chưa đến lấy hết hả Chương, chắc chú phải dưỡng hộ vài hôm rồi? Đôi red căng hết lên chưa? Anh em bắt quá tiêu chuẩn thì có được miễn tiền ship không Chương ơi?

Chuongnguyen

Thành Viên Chính Thức
[quotết "Bluesky.hn, post: 3308, member: 75"]Mọi người chưa đến lấy hết hả Chương, chắc chú phải dưỡng hộ vài hôm rồi? Đôi red căng hết lên chưa? Anh em bắt quá tiêu chuẩn thì có được miễn tiền ship không Chương ơi?[/quote]

Ok hêt anh ơi nhạc nào cung nhẩy ah! Hehehe

dangtruong

Thành Viên Tích Cực
Thanks dangtruong đã nhiệt tình ủng hộ. Thấy bảo cá xấu ko được như ý! Chán vãi!
Sợ kiểu chơi đuổi hình bắt chữ này quá rồi:(!
Cá e thấy cũng khá tròn mỗi tội 1-2 bác chơi cá to thấy các e ấy z8-9 thì .... , dòng này cũng khá lạ anh à để cho ăn màu xem thế nào khéo thành full red khối ông tiếc he he

Bluesky.hn

Thành Viên Chính Thức
Cá e thấy cũng khá tròn mỗi tội 1-2 bác chơi cá to thấy các e ấy z8-9 thì .... , dòng này cũng khá lạ anh à để cho ăn màu xem thế nào khéo thành full red khối ông tiếc he he
Đừng cho ăn màu làm gì, để nguyên thế này là LAM BƯỚM đấy, tối qua cho vào bể dưỡng, sáng nay nhìn kỹ thì dòng này còn đẹp hơn lam bướm, ít nhất là dáng là hơn đứt lam bướm rồi, mà giá lại cực kỳ phải chăng. Cũng may mà tình hình này, anh em mình lại vớt được cả đôi. Con to nhất đàn tầm Z7 nhé Trường, phải nói thế cho rõ không anh em nào đến sau lại ấm ức vì có đôi Z9 Đăng Trường vớt cả?
P/s: Một lần nữa xin hoan nghênh tinh thần trách nhiệm của Đăng Trường, tối tăm mà gần 50 Km lấy cá!

DatPhamND

Thành viên chính thức
Đừng cho ăn màu làm gì, để nguyên thế này là LAM BƯỚM đấy, tối qua cho vào bể dưỡng, sáng nay nhìn kỹ thì dòng này còn đẹp hơn lam bướm, ít nhất là dáng là hơn đứt lam bướm rồi, mà giá lại cực kỳ phải chăng. Cũng may mà tình hình này, anh em mình lại vớt được cả đôi. Con to nhất đàn tầm Z7 nhé Trường, phải nói thế cho rõ không anh em nào đến sau lại ấm ức vì có đôi Z9 Đăng Trường vớt cả?
P/s: Một lần nữa xin hoan nghênh tinh thần trách nhiệm của Đăng Trường, tối tăm mà gần 50 Km lấy cá!
Chạy xe suốt từ Bắc Ninh về, vãi quá!

Bluesky.hn

Thành Viên Chính Thức
Có gì đâu bác, tr e còn đi hàng ngày giờ có thêm tí tuổi 2 năm nay hôm qua mới sờ đến xe máy, nói thật e còn ko có bằng lái luôn, may mà biết bác bluesky nên ko ae cảnh sát nào hỏi thăm cả he he
Cá về dưỡng hay thả bể chính ngay, cá này khoẻ nên chắc ko cần dưỡng mấy, đôi của anh có chút nấm ở đuôi thôi!
P/s: Chú biết đến nửa số cán bộ, giáo viên của trường CS, ra vào đó như đi chợ nên GT chắc tưởng thầy giáo rồi còn hỏi gì nữa nhỉ?

Bạn cần biết

Nội Quy Mua Bán
Cần tuyển mod
địa chỉ thiên đường cá cảnh
Trụ Sở Chính ( Kho Hàng Sỉ ):
Cung cấp tổng hợp đầy đủ các loại cá cảnh, cá KOI và phụ kiện.
60 Đặng Văn Bi, Thủ Đức, HCM
 0988 347 508 Mr.Lân
địa chỉ thiên đường cá cảnh Chi Nhánh 2:
Cung cấp cá cảnh và phụ kiện.

32 Trần Não, Q.2, HCM
0902 93 7474 Mr.Nam

Quảng Cáo