Có ai thích Lam ab rẻ tiền ko?

haihnoi

Thành Viên Tích Cực
thèm rượu mà ko dc uống, ship lam thế nào rồi Chuong ơi, cá chuẩn bị ra chưa , bác Thành bên kia đã đóng topic
Sao không được uốngo_Ochú có thể qua lúc nào cũng được:).​
Lam bướm size 15 của ai đấy,có cái hình thì tốt.

Chuongnguyen

Thành Viên Chính Thức
Sao không được uốngo_Ochú có thể qua lúc nào cũng được:).​
Lam bướm size 15 của ai đấy,có cái hình thì tốt.
Hôm qua em thấy nó bán một đàn ở tầng hầm fortuna láng hạ! Mà nó nhốt trong cái bể tối quá em ko chụp hình dc! Nhưng thấy toàn s15 ;)

haihnoi

Thành Viên Tích Cực
Haizzz...size 15 chắc là tính cả vây chứ;) không tính vây thì chỉ size 10 là cùng ((( :mad: ))) :eek:<<<đúng không?nghe nói loại này nuốt được cả lươn cụ nữa kìa:confused:,tốn thức ăn lắm lắm...:D

DatPhamND

Thành viên chính thức
Thông báo:

-Bác chủ vừa thông báo cá sẽ ra vào chiều nay, bay chuyến tầm 11h thì chắc khoảng 17-18 có mặt tại nhà Chuongnguyen. Nhờ Chuongnguyen bố trí nhận giúp.
-Cá đóng chung 1 túi nên cũng nhờ Chuongnguyen chia giúp cá cho AE.
-Tiền:
*Cá: (7con x 250k) + (3con x 100k) = 2050k. (Ko tính đôi ab của chuongnguyen). Chuongnguyen đã thanh toán.
*Bao bì + công thuê đóng (bác chủ nhờ hỗ trợ): 200k. DatPhamND đã tự quyết và đã thanh toán.
*Ship máy bay + xe ôm: Chưa biết và sẽ thanh toán đầu ngoài này. Bác chủ ko có cân, chỉ biết tầm 12-15kg gì đó, giá ship máy bay là 22k/kg. Nhờ @ chuongnguyen thanh toán giúp khi nhận cá.

Thanks!

Chuongnguyen

Thành Viên Chính Thức
Em xin thông báo bác nào qua trước ưng ý thì bắt thôi ah! Nhiều anh em quá ko bít ai đâu, nếu cá sấu thì sang tuần vẫn còn đấy ah hehehe

doivuithe

Thành Viên Chính Thức
chiều rảnh qua chỗ chuongnguyen ngắm cá và bể mới nhé
các bác ship của tuananh đợt trước cá cho vào bể chưa có ổn không

Bạn cần biết

Nội Quy Mua Bán
Cần tuyển mod
địa chỉ thiên đường cá cảnh
Trụ Sở Chính ( Kho Hàng Sỉ ):
Cung cấp tổng hợp đầy đủ các loại cá cảnh, cá KOI và phụ kiện.
60 Đặng Văn Bi, Thủ Đức, HCM
 0988 347 508 Mr.Lân
địa chỉ thiên đường cá cảnh Chi Nhánh 2:
Cung cấp cá cảnh và phụ kiện.

32 Trần Não, Q.2, HCM
0902 93 7474 Mr.Nam

Quảng Cáo