Gửi bác Tuananh82 hình 2 con nâu muốn bắt!

chiminh

Moderator
Thành viên BQT
Lâu không vào. Vào thấy vẫn xôm như ngày nào :D.
Ngứa ngáy rồi đấy. Bác Tuấn Anh PM cho e hàng anh đang có đi. E bắt cùng đợt này với :D

DatPhamND

Thành viên chính thức
cá nó nhìn thế thôi chu bắt lên lai khác, ca thì nhieu ma a e cứ nhè bắt chính xác thế hơi khó cho em, nên chắc chỉ cố thôi rồi báo. nếu ko chắc sẽ nói thôi cho đỡ mất long khi nhận cá.

AHai và A.Đạt đẻ em lên bắt cá ra coi lại nũa rồi mới dám hứa chắc chắn. cái này 2 anh thông cảm.
Con thứ nhất ở ngay những giây đầu tiên giữa bể. Con thứ 2 ở góc phải giây thứ 15 và 22 ấy.

haihnoi

Thành Viên Tích Cực
Có 2 con nâu đẹp nhất đàn bác này chọn cả, mới thấy nick của bác xuất hiện mà tinh mắt thật!
Chào Bluesky,anh cũng mới lên diễn đàn này khoảng tháng nay thôi nhưng cá đĩa thì anh đã chơi hơn 10 năm rồi(chỉ thích thôi chứ không chuyên).Nay mới phát hiện có hội ship cá vui quá nên anh mới tham gia cùng anh em :).

haihnoi

Thành Viên Tích Cực
Hị hị. Dạ vâng! Kính lão đắc thọ! Kính già, già để tuổi cho ạ.:D

To bác Tuananh82: Bác kiếm giúp 1 đôi Lam alb thật đẹp nhé! Xem hình xong sẽ confirm! Thanks!
Lại thank DatPhamND lần nữa cho cẩn thận:p.Sao sở thích của cậu lần này lại trùng anh thí nhỉ...hiện tại anh cũng đang thích đôi lam AB như cậu:D(chuyện này có nhiều người kiểm chứng nhé:( , không phải bắt chước đâu nhé:confused:).

DatPhamND

Thành viên chính thức
Bác Tuananh82 đâu rồi? Đăng ký tiếp con ở giây 34, sai ko lấy đâu:p

Các bác mua mà ko công khai, chẳng may em chọn trùng là hơi bị mệt đấy:D:D:D

dangtruong

Thành Viên Tích Cực
Con này e chọn cách đây mấy hôm rồi bác Đạt ơi, có 2 con sáng màu ko vạch đen từ trên xuống e tóm tất rồi he he

DatPhamND

Thành viên chính thức
Hic hic, mình đoán chuẩn quá đi mất. OK, mình xin rút lui con đó.

Thôi vậy, chọn con khác lại trùng nữa thì mệt đây. Tín hiệu vui cho bác Tuananh82 đây.

Bluesky.hn

Thành Viên Chính Thức
Chào Bluesky,anh cũng mới lên diễn đàn này khoảng tháng nay thôi nhưng cá đĩa thì anh đã chơi hơn 10 năm rồi(chỉ thích thôi chứ không chuyên).Nay mới phát hiện có hội ship cá vui quá nên anh mới tham gia cùng anh em :).
Bác Hải - Thành Công à, xin chúc mừng cái nick mới!

Tuananh82

Thành Viên Chính Thức
TC :
HaCuong : 2 nâu 1 royal
Chuong : 3 con
A.Quân : 2 nâu
Dangtruong: 2 nâu
A.Hai : 2 nâu
Trinhseeker : 2 beo

Bluesky: 1 beo ring
Nofear : 1 nâu +1beo
*A.Đạt giờ chót báo luôn.

TC 17 con. Mai thứ 7 ship cá nhà Chuongnguyen tiếp nhé.( Xe ôm giao hàng quen chỗ rồi). AE thông cảm nhận cá xa giùm. thanks

Bluesky.hn

Thành Viên Chính Thức
Ok, ngày mai lấy cá ở nhà Chương Nguyễn nhé!
Đợt tới bác T.A có hàng gì đẹp cứ public lên để anh em xem có tích trữ được cái gì cho mùa đông không nhé.
Xem clip thấy đợt này đàn nâu nhiều con đẹp, mấy con nâu màu đất bắt của bác ngày xưa mình cũng ưng ý. Ưng ý nhất là con màu bạc đất, kỳ xẫm và khăn quàng đỏ chót, con đấy mà không bị can díu là thành cá xuất khẩu rồi! Gần như hoàn hảo! Càng lớn màu nó càng giống màu đất, dáng tròn xoe, mình thích gam màu đó. Đàn nâu lần này có mấy con màu xẫm và mấy con có ánh vàng cũng đẹp thật, xin chúc mừng các bác!

Bạn cần biết

Nội Quy Mua Bán
Cần tuyển mod
địa chỉ thiên đường cá cảnh
Trụ Sở Chính ( Kho Hàng Sỉ ):
Cung cấp tổng hợp đầy đủ các loại cá cảnh, cá KOI và phụ kiện.
60 Đặng Văn Bi, Thủ Đức, HCM
 0988 347 508 Mr.Lân
địa chỉ thiên đường cá cảnh Chi Nhánh 2:
Cung cấp cá cảnh và phụ kiện.

32 Trần Não, Q.2, HCM
0902 93 7474 Mr.Nam

Quảng Cáo