Gửi bác Tuananh82 hình 2 con nâu muốn bắt!

DatPhamND

Thành viên chính thức
e nhuwòng bác đấy để e bắt 2 con khác :D
Ko phải vậy đâu dangtruong ơi, cứ bắt đi, mình ko biết là cậu đã đặt rồi. Mình cũng ko cần lắm vì cũng 40 con rồi. Có đủ cho AE mình thì mình bắt, còn ko lúc khác bắt cũng được mà. Đôi này vào quả bể mới thì đẹp đấy. Thanks dangtruong nhiều nhiều nhiều, hehe:D

dangtruong

Thành Viên Tích Cực
Ko phải vậy đâu dangtruong ơi, cứ bắt đi, mình ko biết là cậu đã đặt rồi. Mình cũng ko cần lắm vì cũng 40 con rồi. Có đủ cho AE mình thì mình bắt, còn ko lúc khác bắt cũng được mà. Đôi này vào quả bể mới thì đẹp đấy. Thanks dangtruong nhiều nhiều nhiều, hehe:D
đùa bác tí e bắt 2 e khác rồi

Bluesky.hn

Thành Viên Chính Thức
Chuẩn bị ship à các bác, nếu ship Tuấn Anh bắt cho mình 01 con Beo Ring nhé, mình gửi tiền qua Chương Hà Đông nếu chú ấy có ship chung? Loại 450k ấy, mình thích con dáng chuẩn và đủ bông, to nhỏ hơn nhau 1-2 Size ko quan trọng lắm! Bắt cho mình con đực ấy! Dạo này Tuấn Anh còn hàng gì khác không?

doivuithe

Thành Viên Chính Thức
lâu lắm mới thấy anh bluesky
cá dạo này còn ổn không anh, bn con rồi hôm nào anh up video cho chiêm ngưỡng cá đẹp cái :)

Tuananh82

Thành Viên Chính Thức
Chuẩn bị ship à các bác, nếu ship Tuấn Anh bắt cho mình 01 con Beo Ring nhé, mình gửi tiền qua Chương Hà Đông nếu chú ấy có ship chung? Loại 450k ấy, mình thích con dáng chuẩn và đủ bông, to nhỏ hơn nhau 1-2 Size ko quan trọng lắm! Bắt cho mình con đực ấy! Dạo này Tuấn Anh còn hàng gì khác không?
OK gửi kèm đọt này luôn. TC 15 chú rồi.

Tuananh82

Thành Viên Chính Thức
cá nó nhìn thế thôi chu bắt lên lai khác, ca thì nhieu ma a e cứ nhè bắt chính xác thế hơi khó cho em, nên chắc chỉ cố thôi rồi báo. nếu ko chắc sẽ nói thôi cho đỡ mất long khi nhận cá.
A Quân 2 con nâu tròn to, nền gạch.
Hacuong 2 nâu tròn đẹp , vạch đen đúng chuẩn, đuôi co viên đen +1 royal
Dangtruong 2 nâu tròn đẹp, nền sáng ,vạch, viền đen thắng
Chương 1 nâu , 1 royal , beo xanh
AHai và A.Đạt đẻ em lên bắt cá ra coi lại nũa rồi mới dám hứa chắc chắn. cái này 2 anh thông cảm.

Bluesky.hn

Thành Viên Chính Thức
lâu lắm mới thấy anh bluesky
cá dạo này còn ổn không anh, bn con rồi hôm nào anh up video cho chiêm ngưỡng cá đẹp cái :)
Bể cá đang ổn định, lâu rồi không thay đổi gì nên kiếm vài con mới cho nó khí thế, rồi lại tính tiếp có thanh lọc gì không.
Đợt rồi phải dạy nhiều quá cộng với sốt virus phải nằm viện mất gần chục ngày nên cũng hạn chế lên diễn đàn, và lên thì chỉ lướt ngó nghiêng chút thôi.
Thỉnh thoảng vẫn ngó qua nhưng không thấy anh em quen biết comment gì nên mình cũng không có gì để tham gia.
Hôm nọ ngứa tay update cái điện thoại, lấy lại danh bạ trên Outlook thành ra bị mất một số người chưa kịp Sync, Hưng và Hoatran có đọc được tin này thì PM lại cho mình số điện thoại nhé, tối nay mới lấy lại được số của một số chiến hữu khác, mà đợt này diễn đàn cũng đi vào hoạt động ngầm nên không biết gì nhiều.

Bạn cần biết

Nội Quy Mua Bán
Cần tuyển mod
địa chỉ thiên đường cá cảnh
Trụ Sở Chính ( Kho Hàng Sỉ ):
Cung cấp tổng hợp đầy đủ các loại cá cảnh, cá KOI và phụ kiện.
60 Đặng Văn Bi, Thủ Đức, HCM
 0988 347 508 Mr.Lân
địa chỉ thiên đường cá cảnh Chi Nhánh 2:
Cung cấp cá cảnh và phụ kiện.

32 Trần Não, Q.2, HCM
0902 93 7474 Mr.Nam

Quảng Cáo