Trung tâm hỏi đáp thắc mắc về cách nuôi cá rồng

Lê Minh Thông

Thành Viên Chính Thức
À các bạn ơi. Hiện tại là mình ứng trước 3 tháng lương từ công việc bán thời gian để mua KLQB. Hiện giờ thành sinh viên nghèo luôn rồi. Nhưng mình đã quyết định nhịn đói để mua thêm em Hồng Long và La hán Kim cương để nuôi chung. Thanh Long thì mình nuôi em nó trong lu,bị bà chủ phàn nàn. Tại nhà trọ chật cứng. Mình định mùa thêm bồn nữa để nuôi hồng Long. Cho mình hỏi cách nuôi em nó với !

Đặng Thị Thùy Trang

Thành Viên Mới
À các bạn ơi. Hiện tại là mình ứng trước 3 tháng lương từ công việc bán thời gian để mua KLQB. Hiện giờ thành sinh viên nghèo luôn rồi. Nhưng mình đã quyết định nhịn đói để mua thêm em Hồng Long và La hán Kim cương để nuôi chung. Thanh Long thì mình nuôi em nó trong lu,bị bà chủ phàn nàn. Tại nhà trọ chật cứng. Mình định mùa thêm bồn nữa để nuôi hồng Long. Cho mình hỏi cách nuôi em nó với !
Bạn khôg nên nuôi khi chưq đủ điều kiện như vậy.mua đc cá rồi nhưg còn phải rất nhiều chi phí cho bể.thức ăn cũg như thuốc thag khj nó bj bệnh nữa.quan trọng là bạn cũg phải đủ ăn nữa chứ.khôg thj ngắm cá đc vài ngày đói quá đành vớt ra làm thịt thì sao

Lê Minh Thông

Thành Viên Chính Thức
Tại bà chủ phàn nàn và còn đòi đuổi mình đi vì cá Thanh Long quậy trong lu. Mình đã chuyển La hán, Ngân Long với Thanh Long về quê nhà. Mình còn tới 6 năm nữa mới ra trường lận. Hiện tại mình đang nuôi KLQB để giải trí. Mình tự Hứa sẽ ko mua cá bừa bãi nữa. Cảm ơn các bạn đã đóng góp ý kiến cho mình.

Đặng Thị Thùy Trang

Thành Viên Mới
Tại bà chủ phàn nàn và còn đòi đuổi mình đi vì cá Thanh Long quậy trong lu. Mình đã chuyển La hán, Ngân Long với Thanh Long về quê nhà. Mình còn tới 6 năm nữa mới ra trường lận. Hiện tại mình đang nuôi KLQB để giải trí. Mình tự Hứa sẽ ko mua cá bừa bãi nữa. Cảm ơn các bạn đã đóng góp ý kiến cho mình.
Uh,cố lên bạn,chúc bạn tương lai sẽ đạt được những gì mà bạn mơ ước

Đặng Thị Thùy Trang

Thành Viên Mới
U
Các cao nhân cho em hỏi hồ của em dán lỡ tay xịt nhiều keo quá vậy cá rồng có vấn đề gì không Ạ ?
Uầy.lâu lắm mới đc nhjn cái logo của LP.theo các loài cá khác khôg chj cá rồng thì cũg phải ngâm nc để ngoài vài hôm cho bay bớt mùi rồi mới thả cá dô.nếu lỡ thả cá rồi nhưg mùi nồg quá thì mjh nghj là vớt ra ngâm hồ rùi thả dô sau

Bạn cần biết

Nội Quy Mua Bán
Cần tuyển mod
địa chỉ thiên đường cá cảnh
Trụ Sở Chính ( Kho Hàng Sỉ ):
Cung cấp tổng hợp đầy đủ các loại cá cảnh, cá KOI và phụ kiện.
60 Đặng Văn Bi, Thủ Đức, HCM
 0988 347 508 Mr.Lân
địa chỉ thiên đường cá cảnh Chi Nhánh 2:
Cung cấp cá cảnh và phụ kiện.

32 Trần Não, Q.2, HCM
0902 93 7474 Mr.Nam

Quảng Cáo