Hội ship cá Đĩa Hà Nội giao lưu chém gió

D.H.Linh

Thành Viên Chính Thức
Iem có một iem nâu, na ná giống như trên, trước chọn từ đàn 5 con / lố của bác KSG .
mỗi tội, cái vack to ở giữa ko to bằng, vì con ở trên, chắc là con cháu của heckel rùi ...^^

DatPhamND

Thành viên chính thức
e này mới về nhà nên màu nhìn hơi sẫm, được cái z13 khá tròn. giờ chơi đàn bồ ku ab, còn các loại khác mỗi loại 1 con
Mình ko biết là chuongnguyen ko chơi mà để lại cho cậu. Đang tiếc hùi hụi suốt từ đêm thứ 7 đến giờ đây. Ôi, liềm đau chôn dấu!

dangtruong

Thành Viên Tích Cực
Con này mình ko biết là chuongnguyen để lại cho cậu, chứ ko mình cũng bắt. Từ hôm t7 đến giờ, vẫn còn tiếc hùi hụi :( .
hic, e hỏi KSG thì bảo Chương bắt rồi, sau chuongnguyen lại để cho e, ảnh này chụp tối qua, sáng nay e nó căng đét rồi. Bác Dạt ko thấy show cá lên. mà bác chơi matrĩx chưa chất lương nước chuẩn cho cá Đĩa luôn. e tuwỏng bác có mấy e nâu rồi nên ko bắt chứ

DatPhamND

Thành viên chính thức
hic, e hỏi KSG thì bảo Chương bắt rồi, sau chuongnguyen lại để cho e, ảnh này chụp tối qua, sáng nay e nó căng đét rồi. Bác Dạt ko thấy show cá lên. mà bác chơi matrĩx chưa chất lương nước chuẩn cho cá Đĩa luôn. e tuwỏng bác có mấy e nâu rồi nên ko bắt chứ
Cá mình vẫn thế, bể vẫn thế. Cũng đang thay đổi nhưng chưa hoàn thiện. Bác xem tạm demo nhé!
View: http://www.youtube.com/watch?v=oMVDoYekwDw&feature=youtu.be

Thèm Matric lắm, toàn đọc trộm của các bác thôi mà chưa dám mua. Tiền mua cá ko tiếc, toàn tiếc mấy thứ quan trọng, khổ thế! Hiện tại toàn dùng sứ 20k/kg và nham thạch 15k/kg thôi.

Nâu thì có 5 em rồi, nhưng cứ nhìn đến nâu lại nhấp nhổm.

dangtruong

Thành Viên Tích Cực
Cá mình vẫn thế, bể vẫn thế. Cũng đang thay đổi nhưng chưa hoàn thiện. Bác xem tạm demo nhé!
View: http://www.youtube.com/watch?v=oMVDoYekwDw&feature=youtu.be

Thèm Matric lắm, toàn đọc trộm của các bác thôi mà chưa dám mua. Tiền mua cá ko tiếc, toàn tiếc mấy thứ quan trọng, khổ thế! Hiện tại toàn dùng sứ 20k/kg và nham thạch 15k/kg thôi.

Nâu thì có 5 em rồi, nhưng cứ nhìn đến nâu lại nhấp nhổm.
đầu tư đi a ơi đáng đồng tiền bát gạo lắm, sú 20k/kg ph nó tăng vùn vụt cá cụp vây liên tục, e mua con df1300 về là vứt hết sứ đấy đi luôn, chỉ giữ lại bóng nhựa và bs thêm 2 lít matrix. cá bác toàn hàng độc

DatPhamND

Thành viên chính thức
đầu tư đi a ơi đáng đồng tiền bát gạo lắm, sú 20k/kg ph nó tăng vùn vụt cá cụp vây liên tục, e mua con df1300 về là vứt hết sứ đấy đi luôn, chỉ giữ lại bóng nhựa và bs thêm 2 lít matrix. cá bác toàn hàng độc
Ừ, mình cũng sẽ đầu tư như bác tư vấn! Thanks!

Bạn cần biết

Nội Quy Mua Bán
Cần tuyển mod
địa chỉ thiên đường cá cảnh
Trụ Sở Chính ( Kho Hàng Sỉ ):
Cung cấp tổng hợp đầy đủ các loại cá cảnh, cá KOI và phụ kiện.
60 Đặng Văn Bi, Thủ Đức, HCM
 0988 347 508 Mr.Lân
địa chỉ thiên đường cá cảnh Chi Nhánh 2:
Cung cấp cá cảnh và phụ kiện.

32 Trần Não, Q.2, HCM
0902 93 7474 Mr.Nam

Quảng Cáo