Hội ship cá Đĩa Hà Nội giao lưu chém gió

vitebsk1991

Thành Viên Mới
cac cao thu IT cho minh nho chut: nha minh dung mangVNPT, vua roi modem hong, di mua cai TP-Linh TD-W8951ND , khi mua thay no dan tem fpt, minh da hoi cau ban la co dung duoc mang vnpt ko, cau ay noi dc nen mang ve, hom nay ranh roi moi dem ra lap thi khong dc, goi nhan vien cua vnpt den xem xong no bao khong cai dat dc, cai nay chi dung cho fpt. khong hieu co dung vay ko, va co cach nao de dung dc cho vnpt chu dt cau ban hang minh ko luu nen ko tra lai dc, khong thi phai nop 500k hoc phi ngu roi...

Trungnn

Thành Viên Chính Thức
Cái TP-Linh TD-W8951ND : này là modem và có tích hợp wifi luôn rồi bác,Bác mua con modem này ở ngoài cửa hàng thì chắc chắn bác dùng được tất cả các nhà mạng như bình thường,còn nếu hàng khuyến mạng của FPT thì kiểm tra lại thông tin thôi.

vitebsk1991

Thành Viên Mới
Cái TP-Linh TD-W8951ND : này là modem và có tích hợp wifi luôn rồi bác,Bác mua con modem này ở ngoài cửa hàng thì chắc chắn bác dùng được tất cả các nhà mạng như bình thường,còn nếu hàng khuyến mạng của FPT thì kiểm tra lại thông tin thôi.
uh, cai nay co tich hop wfi, anh mua cua mot cau dan IT truoc day hay ngoi cung cho uong ca phe, khi mua da hoi ky roi, cau ay noi la anh cu nho ai cai lai cau hinh la dung duoc, khong ro the nao, cung tin tuong chu khong nghi no lua minh, neu la hang khuyen mai fpt thi khong co cach nao su dung duoc ha Trung? anh thay no dan tem FPT dang sau ma.

thaikar

Thành Viên Chính Thức
cac cao thu IT dau rui, khong co ai giup minh sao??????????????
Em không cao thủ IT nhưng cũng giúp được anh bằng cách anh vứt mịa nó cái đó đi, mua con mới về bắt bọn bán đén nhà lắp đặt setup cho mình không lăn tăn gì nữa. Lâu mới thấy Bác xuất hiện chiều nay ae vừa nhậu có nhắc đến Bác

vitebsk1991

Thành Viên Mới
he he, anh dot nay ban, cung vua dua Gau va bon tre di nghi ve, thi cung nghi kha nang mua cai khac roi, nhung cu nghi lai cam giac bi lua thay buc buc minh qua, vay la thang nay bi lua hai lan roi em ah, tuan truoc, truoc khi di nghi co nho mua mot vi pin cho may anh ( may anh co, pin phai ship tu My ve, anh da can than hoi han chan roi la co su dung dc khong, mia kiep thang ban cu khang khang la em da dung cho loai may cua anh roi, anh cu chuyen tien roi em bao ban em mang den tan noi cho anh, chuyen tien roi, thang ban no mang den cty cho minh, di lam ve den cty nhin thay vi pin da soi tiet len roi, chi co vai tram bac ma gay cam giac buc xuc nghe.
p/s, Gau nha cau me tron con vuong , manh khoe roi chu?

thaikar

Thành Viên Chính Thức
Gấu nhà em chưa anh ơi, anh vậy là phải đi xả đen đi bố trí mấy hôm nữa ae mình đi bắt đia ở Hải Phòng xả xui đê anh ơi

dangtruong

Thành Viên Tích Cực
cac cao thu IT cho minh nho chut: nha minh dung mangVNPT, vua roi modem hong, di mua cai TP-Linh TD-W8951ND , khi mua thay no dan tem fpt, minh da hoi cau ban la co dung duoc mang vnpt ko, cau ay noi dc nen mang ve, hom nay ranh roi moi dem ra lap thi khong dc, goi nhan vien cua vnpt den xem xong no bao khong cai dat dc, cai nay chi dung cho fpt. khong hieu co dung vay ko, va co cach nao de dung dc cho vnpt chu dt cau ban hang minh ko luu nen ko tra lai dc, khong thi phai nop 500k hoc phi ngu roi...
Dùng bt bác ơi, cái hàng này Fpt nó phân phối thì nó dán tem bh, nếu là hàng khoá dùng 1 mạng thì can thiệp kt up lại flash để chạy dc tất cả các mạng. He he ko mất 500k đâu chỉ cần bữa bia thôi a zai, hoặc con đĩa chẻ cũng ok

vitebsk1991

Thành Viên Mới
Dùng bt bác ơi, cái hàng này Fpt nó phân phối thì nó dán tem bh, nếu là hàng khoá dùng 1 mạng thì can thiệp kt up lại flash để chạy dc tất cả các mạng. He he ko mất 500k đâu chỉ cần bữa bia thôi a zai, hoặc con đĩa chẻ cũng ok

hay da, anh thay thang kt cua vnpt vao khong the chuyen sang dung vnpt dc, no noi la cai nay da mac dinh dung fpt can phai su ly fimew gi gi day, nhung no ko biet lam, vay la phai mang ra Ng khanh toan gap dangtruong de up ha em? cuoi tuan ngay va luon chu?
p/s anh thay chuyen gia cong nghe thaikar huong dan don gian va nhanh cung dinh lam theo nhung suc nho ra la cau Thai o nhom Bu ti chu khong phai IT nen chua nghe theo.

Trungnn

Thành Viên Chính Thức
Bác cứ gặp Đăng Trường là xong hết ý.hoặc tìm trên mạng thằng nào nó up lại flash cho modem mang ra nó làm là xong.Nhanh nhất thì mua cái mới,hêhhehe

dangtruong

Thành Viên Tích Cực
hay da, anh thay thang kt cua vnpt vao khong the chuyen sang dung vnpt dc, no noi la cai nay da mac dinh dung fpt can phai su ly fimew gi gi day, nhung no ko biet lam, vay la phai mang ra Ng khanh toan gap dangtruong de up ha em? cuoi tuan ngay va luon chu?
p/s anh thay chuyen gia cong nghe thaikar huong dan don gian va nhanh cung dinh lam theo nhung suc nho ra la cau Thai o nhom Bu ti chu khong phai IT nen chua nghe theo.
Ko có gì là không thể anh ơi :)

Tlangtu78

Thành Viên Chính Thức
Tình hình em mượn chỗ này báo cáo thông tin theo yêu cầu tý, ngại mở topic mới vì nội dung chả có gì!
Sau khi chộp được con full red, quá trình cho chú ý chạy trên đường 7h liên tục, về đến nhà là em quăng vào bể chính luôn, ngại dưỡng lém . Quá trình rèn luyện em nó bị trầy xước và rách tý vậy...

Có tý hình em nó đây ạh!
Dưới ánh sáng trắng bác Đạt nhé, bóng dùng cho TS

Đèn led 3 màu với bóng hồng:

Để mỗi bóng hồng

Đèn led 3 màu với bóng trắng

Lúc nào cá ổn định em úp video sau

DatPhamND

Thành viên chính thức
Cảm ơn bác nhé! Cá đẹp, bể đẹp!

CŨng phải hơn chục em ấy chứ nhỉ. Quả tranh nền nhìn yên bình và mờ ảo quá! Đúng là TÊN LÃNG TỬ! :p :D

Tlangtu78

Thành Viên Chính Thức
Bể phong cách nhà quê mà bác ;) Tranh nền chọn mẫu rồi bảo thằng bạn chơi cho bức sơn dầu. Quả thật em ko có time nên phải để hời hợt như vậy. Chứ đú theo các bác thì còn xách dép chạy theo dài dài. Đợi đến tuổi dưỡng già để chuyên tâm cá với chim. Cái khoản sau giờ chỉ dám nuôi có mỗi một con mà đã mệt lử rồi :D

dangtruong

Thành Viên Tích Cực
Full red nhìn bóng trắng mới thật hàng, nhiều bác bán cá bật bóng đỏ nhìn ảo quá, fr vẫn chưa dc căng lắm

Tlangtu78

Thành Viên Chính Thức
Full red nhìn bóng trắng mới thật hàng, nhiều bác bán cá bật bóng đỏ nhìn ảo quá, fr vẫn chưa dc căng lắm

Hì, cá bắt lúc 9h sáng, bỏ bao chạy một mạch đến 4h chiều mới đến nhà ném ngay vào bể 10 ngày chưa được thay nước o_O vì vậy chưa căng được đâu. Nhanh thì cũng 1 tuần nữa mới ổn định được!

D.H.Linh

Thành Viên Chính Thức
Nhà có 2 e hoa hồng , rinh lên cho ae thẩm ạ .
em thì em thích hoa hồng hơn Alb Full red ý . Từ khi mua tới lúc này, cũng 3-4 năm, màu vẫn chế ...^^ , thi thoảng còn nhất nhánh đổi màu mới zui ..^^

Bạn cần biết

Nội Quy Mua Bán
Cần tuyển mod
địa chỉ thiên đường cá cảnh
Trụ Sở Chính ( Kho Hàng Sỉ ):
Cung cấp tổng hợp đầy đủ các loại cá cảnh, cá KOI và phụ kiện.
60 Đặng Văn Bi, Thủ Đức, HCM
 0988 347 508 Mr.Lân
địa chỉ thiên đường cá cảnh Chi Nhánh 2:
Cung cấp cá cảnh và phụ kiện.

32 Trần Não, Q.2, HCM
0902 93 7474 Mr.Nam

Quảng Cáo