Các loại cá dọn bể

Cá Cỏ Rẻ Khỏe Đẹp

Thành Viên Tích Cực
Bạn chịu khó copy link rồi paste qua nhé , ở diễn đàn quy định ko đc dán nguyên cái link lên.

kuloc1997

Thành Viên Mới
nhà em có 1 hòn non bộ cỡ nhỏ , cao 20cm < dài 2m< thì em nuôi cá 7 màu , cá trân trâu và 3 con cá chép thì em có mua 1 bộ lọc sủi bio thì em thấy nước trong hồ còn đục mấy anh xem em nên mua thêm gì không chứ nuôi cá mà thấy bọn nó vậy nhìn tội quá

Cá Cỏ Rẻ Khỏe Đẹp

Thành Viên Tích Cực
nhà em có 1 hòn non bộ cỡ nhỏ , cao 20cm < dài 2m< thì em nuôi cá 7 màu , cá trân trâu và 3 con cá chép thì em có mua 1 bộ lọc sủi bio thì em thấy nước trong hồ còn đục mấy anh xem em nên mua thêm gì không chứ nuôi cá mà thấy bọn nó vậy nhìn tội quá
Cá chép thải phân rất dơ bạn à , nuôi thì xài lọc mạnh tý.

bibeo2709

Thành Viên Mới
Mình đang xài hồ 8 tấc nuôi cá vàng.trong hồ có 2 em lau kiếng vàng.1 em da beo.1 em cá nô lệ(cá bống j đó vàng vàng).mình tính mua thêm vài con cá chuột nữa đc k

bibeo2709

Thành Viên Mới
Mua 3 em otto ở Cao Quý đc 2 ngày.qua ngày 3 1 em có hiện tượng bám theo mấy con cá.vậy là vớt ra cho e nó lên đường liền.tính chuyển qua nuôi tỳ bà bướm.nghe nói e này cũng đc.thấy tụi kia rượt theo cá hoài đi làm k yên tâm.AE cho ý kiến với

Cá Cỏ Rẻ Khỏe Đẹp

Thành Viên Tích Cực
Mua 3 em otto ở Cao Quý đc 2 ngày.qua ngày 3 1 em có hiện tượng bám theo mấy con cá.vậy là vớt ra cho e nó lên đường liền.tính chuyển qua nuôi tỳ bà bướm.nghe nói e này cũng đc.thấy tụi kia rượt theo cá hoài đi làm k yên tâm.AE cho ý kiến với
Con đó có chắc là otto không , up hình đi bạn.

Bạn cần biết

Nội Quy Mua Bán
Cần tuyển mod
địa chỉ thiên đường cá cảnh
Trụ Sở Chính ( Kho Hàng Sỉ ):
Cung cấp tổng hợp đầy đủ các loại cá cảnh, cá KOI và phụ kiện.
60 Đặng Văn Bi, Thủ Đức, HCM
 0988 347 508 Mr.Lân
địa chỉ thiên đường cá cảnh Chi Nhánh 2:
Cung cấp cá cảnh và phụ kiện.

32 Trần Não, Q.2, HCM
0902 93 7474 Mr.Nam

Quảng Cáo