Xem hồ em vậy dc ko

thinh1234

Thành Viên Mới
Mới mua một hồ55 33 30 lót một lớp đá ở dưới ko thủy sinh hiện tại đang nui 2hac dinh hong hai canh buom bom mau hai tu van hai sac kien hai ong tien ae thay ho em tha nhu vay dc ko voi lai hac dinh hong cua em bi tu van no di met hay sao ma no boi lu du tren mat nuoc giúp em cho no khoe lai nha

CaoPhongHuy

Thành Viên Chính Thức
Mới mua một hồ55 33 30 lót một lớp đá ở dưới ko thủy sinh hiện tại đang nui 2hac dinh hong hai canh buom bom mau hai tu van hai sac kien hai ong tien ae thay ho em tha nhu vay dc ko voi lai hac dinh hong cua em bi tu van no di met hay sao ma no boi lu du tren mat nuoc giúp em cho no khoe lai nha
Vớt cá tứ vân bỏ ra (hoặc tách riêng ra hồ khác) gấp bạn nhé,nó rỉa vây và đuôi cá 3 đuôi (hạc đỉnh hồng)và ông tiên chết đó.

Cá Cỏ Rẻ Khỏe Đẹp

Thành Viên Tích Cực
À thêm 1 cái nữa là phải viết có dấu nha bạn.

thinh1234

Thành Viên Mới
cho em hỏi là hdh con nui với tứ vân dc ko dzạ thấy nó dzí hdh tội quá chừ nó cứ như chờ chết vậy bơi,ko nổi bị cái suc khí hút vào hoài

kilkil

Thành Viên Mới
Theo tui được biết thì tứ vân chỉ nuôi với mấy con cá bơi nhanh hoặc là đuôi, vây ngắn thôi. Nếu không nó sẽ rỉa vây mấy con kia đến chết thôi.

Bạn cần biết

Nội Quy Mua Bán
Cần tuyển mod
địa chỉ thiên đường cá cảnh
Trụ Sở Chính ( Kho Hàng Sỉ ):
Cung cấp tổng hợp đầy đủ các loại cá cảnh, cá KOI và phụ kiện.
60 Đặng Văn Bi, Thủ Đức, HCM
 0988 347 508 Mr.Lân
địa chỉ thiên đường cá cảnh Chi Nhánh 2:
Cung cấp cá cảnh và phụ kiện.

32 Trần Não, Q.2, HCM
0902 93 7474 Mr.Nam

Quảng Cáo