LOng - Hổ tranh hùng

thienhagiatao2007

Moderator
Thành viên BQT
Một cuộc chiến không khoan nhượng giữa hồng long size 35 và hổ size 27.
Theo mình đây quả thực là "Long - Hổ tranh hùng" xin chia sẻ cùng các bạn
Cảm ơn mọi người đã ghé xem!

thienhagiatao2007

Moderator
Thành viên BQT
Cũng tích góp dần dần bạn ah, hiện tại vẫn mua thêm mà nhà đã hết chỗ kê hồ :D

NgânLong

Moderator
Thành viên BQT
Chính xác bạn ah, trận này em hổ thua :)
anh còn dũng cảm nhìn nó cắn nhau còn em thì mua con tai tượng châu phi cỡ 4 ngón tay ấy mà thả chung vs em rồng một lúc nó cắn em rồng cái tội nghiệp em rồng rồi cho nó ra cái chậu trước nhà trong chậu ko có oxy nên ẻm nằm một chổ thấy tội nên cho vô hồ mua thêm em thanh long để vô cái nó hiền luôn :D:p

thienhagiatao2007

Moderator
Thành viên BQT
anh còn dũng cảm nhìn nó cắn nhau còn em thì mua con tai tượng châu phi cỡ 4 ngón tay ấy mà thả chung vs em rồng một lúc nó cắn em rồng cái tội nghiệp em rồng rồi cho nó ra cái chậu trước nhà trong chậu ko có oxy nên ẻm nằm một chổ thấy tội nên cho vô hồ mua thêm em thanh long để vô cái nó hiền luôn :D:p
đâu mấy khi được xem long hổ tranh hùng bạn, rồng với rồng cắn nhau thì nhiều chứ rồng - hổ thì ít thấy

Nguyen Thanh Dong

Thành Viên Chính Thức
Nhà e thì không nuôi rồng chỉ có hổ không thui nên toàn thấy hổ vs hồng két không ak , mòa toàn e thấy hồng két win thui chắc mấy e hổ nó nhịn đấm ăn sôi hay s ấy nhj~ ( nhịn đánh nhau để còn có sức ăn mồi =]] )

thienhagiatao2007

Moderator
Thành viên BQT
Nhà e thì không nuôi rồng chỉ có hổ không thui nên toàn thấy hổ vs hồng két không ak , mòa toàn e thấy hồng két win thui chắc mấy e hổ nó nhịn đấm ăn sôi hay s ấy nhj~ ( nhịn đánh nhau để còn có sức ăn mồi =]] )
hổ vốn hiền và nhát. Nhiều em to vẫn bị những e nhỏ của loài khác bắt nạt như thường. Nhưng cũng hay đánh lén lắm

Bạn cần biết

Nội Quy Mua Bán
Cần tuyển mod
địa chỉ thiên đường cá cảnh
Trụ Sở Chính ( Kho Hàng Sỉ ):
Cung cấp tổng hợp đầy đủ các loại cá cảnh, cá KOI và phụ kiện.
60 Đặng Văn Bi, Thủ Đức, HCM
 0988 347 508 Mr.Lân
địa chỉ thiên đường cá cảnh Chi Nhánh 2:
Cung cấp cá cảnh và phụ kiện.

32 Trần Não, Q.2, HCM
0902 93 7474 Mr.Nam

Quảng Cáo