Có ai thích Lam ab rẻ tiền ko?

Bluesky.hn

Thành Viên Chính Thức
Tính đến thời điểm hiện tại thì có 9 người:
1.DatPhamND
2.Blue
3.Chuongnguyen
4.Dangtruong
5.Trungnn
6.Doivuithe
7.Duybi
8.Life2good2live
9.Linh

mà có 7 con được, 3 con xấu thì chịu ko biết ai lấy ai thôi bây giờ? Mình nghĩ Linh có nhiều cá đẹp rồi, nhường nhé?:p. Còn ai nữa đây? Có khi chuonguyen nhường đi nhỉ?:p. Có đôi ab xả trứng đẹp rồi còn gì:D. Quả này mà biểu quyết chắc chuongnguyen chỉ có thua:D:D:D

Mà ko có tuyết vàng mặt cát trắng đâu nhé. Loại đó giờ như bác ấy nói là thất truyền rồi hay sao ấy?
Thống nhất phương án này, bác nào đi sau thông cảm nhé!

doivuithe

Thành Viên Chính Thức
Mình đăng ký nhưng nếu ko có cá đẹp thì thôi không vấn đề gì các bác cứ chia nhau nhé, giống Linh chỉ đến ngắm bể mới nhà chuongnguyen thôi hihi

nofearbk

Thành Viên Chính Thức
Thoai nhường cho ku em ....^^ . viên gak của anh .
có gì, lúc cá về ... lên xem bể mới anh chương dc thì là tốt rùi ...
Hihi. E cám ơn a trước ạ. Hôm nào cá về ae mình gặp nhau rồi thế nào chả được. Hehe. Hẹn a hôm nào cá về nhé

haihnoi

Thành Viên Tích Cực
Khủng long của anh về có ổn không vậy ^^ .
hôm qua, hớt hải ... chưa kịp ngó ẻm nó ..^^
Cũng ổn rồi em à,con full red thả bể một lúc ổn ngay,con BC sliver thì đến chiều nay mới tỉnh thuốc mê:),nhìn 2 chú lính mới vào bể vui mắt lắm;).

dangtruong

Thành Viên Tích Cực
Cũng ổn rồi em à,con full red thả bể một lúc ổn ngay,con BC sliver thì đến chiều nay mới tỉnh thuốc mê:),nhìn 2 chú lính mới vào bể vui mắt lắm;).
BỂ BÁC HẢI GIỜ TOÀN HÀNG KHỦNG, QUÂN SỐ ĐỦ RỒI CHẮC DỪNG CHƯA BÁC

haihnoi

Thành Viên Tích Cực
Dừng là dừng thế lào đã đủ 50 em đâu!
:DCó lẽ phải đến lúc cá nhiều hơn nước mới muốn dừng:confused:Đùa vậy thôi, anh cần 2 con nữa là có thể ngồi xem cá của mình mà lòng không thấy đố kị khi nhìn bể khác...:D:D:D(Nếu rảnh các chú qua anh chơi, đang có chai Ballantine's chờ các chú đây:p)

Chuongnguyen

Thành Viên Chính Thức
:DCó lẽ phải đến lúc cá nhiều hơn nước mới muốn dừng:confused:Đùa vậy thôi, anh cần 2 con nữa là có thể ngồi xem cá của mình mà lòng không thấy đố kị khi nhìn bể khác...:D:D:D(Nếu rảnh các chú qua anh chơi, đang có chai Ballantine's chờ các chú đây:p)
Úi thế phải bố chí qua ngay cho nóng:)

Bạn cần biết

Nội Quy Mua Bán
Cần tuyển mod
địa chỉ thiên đường cá cảnh
Trụ Sở Chính ( Kho Hàng Sỉ ):
Cung cấp tổng hợp đầy đủ các loại cá cảnh, cá KOI và phụ kiện.
60 Đặng Văn Bi, Thủ Đức, HCM
 0988 347 508 Mr.Lân
địa chỉ thiên đường cá cảnh Chi Nhánh 2:
Cung cấp cá cảnh và phụ kiện.

32 Trần Não, Q.2, HCM
0902 93 7474 Mr.Nam

Quảng Cáo