Các pro tư vấn giúp em

ducnhvn

Thành Viên Chính Thức
Chơi bối hoài cũng chán nên đang dự định tuyển một e huyết về chơi nhưng xem thông tin sao có quá nhiều dòng huyết như yuki,idol...làm mình cũng bôi rối ko biết chọn e nào, các pro chơi huyết trước tư vấn giúp e xem nên mua dòng nào thì đẹp(dẫu biết rằng e nào cũng có nét đẹp riêng của nó) cái e muốn nhờ các pro tư vấn giúp là e nào cho màu đỏ nhiều và đẹp nhất

tks, các pro

nguyễn vinh

Thành Viên Tích Cực
@@ yuki, pitkull hay global..... đều là tên trại của con cá đó thôi bạn. Màu thì phẩm chất 60% còn lại là do bạn nuôi như thế nào thôi

ducnhvn

Thành Viên Chính Thức
tks, bác nhé, mỗi trại đều cho ra con giống có phẩm chất khác nhau tùy thuộc vào phẩm chất con giống của mỗi trại vậy mình nên chọn cá của trại nào hả các pro

noodbird

Thành Viên Mới
mình có đăng 1 bài về cách chọn Huyết long. Bạn có thể tham khảo để có thêm kinh nghiệm

nguyễn vinh

Thành Viên Tích Cực
tks, bác nhé, mỗi trại đều cho ra con giống có phẩm chất khác nhau tùy thuộc vào phẩm chất con giống của mỗi trại vậy mình nên chọn cá của trại nào hả các pro
nếu bạn ở Sài Gòn thì nên qua Hồng Anh, bên đó chuyên các loại huyết chất lượng cao. Buôn bán rất uy tín, qua bên đó đc tư vấn tận mắt mấy con cá thì bạn sẽ dễ hơn bạn ak

cent

Thành Viên Chính Thức
mỗi lò đều có đặc điểm riêng nhưng có chung đặc điểm lai tạo những em đặc biệt và ưu việt.bạn chọn cá ở lò nào cũng vậy cả.nếu bạn thấy nó đẹp (vây, vẩy, đuôi, kỳ, chỉ, màu, mắt và mang) nếu bạn chơi cá ít nhiều cũng về điều như thế.còn cách lên màu cho cá đẹp hơn thì dàn đèn của bạn phải đạt tiêu chuẩn bạn nhé.

Bạn cần biết

Nội Quy Mua Bán
Cần tuyển mod
địa chỉ thiên đường cá cảnh
Trụ Sở Chính ( Kho Hàng Sỉ ):
Cung cấp tổng hợp đầy đủ các loại cá cảnh, cá KOI và phụ kiện.
60 Đặng Văn Bi, Thủ Đức, HCM
 0988 347 508 Mr.Lân
địa chỉ thiên đường cá cảnh Chi Nhánh 2:
Cung cấp cá cảnh và phụ kiện.

32 Trần Não, Q.2, HCM
0902 93 7474 Mr.Nam

Quảng Cáo