Các bác thường mua cá và đồ dùng cho cá ở cửa hàng nào ở nguyễn thông ?

acquaday

Thành Viên Mới
Nhà em ở quận 3, nên hay ghé qua Nguyễn Thông mua. Mà Nguyễn Thông có nhiều cửa hàng quá. Em nghe nói Sơn Hà bác được nhất, mà em thấy nhiều tiệm Sơn Hà quá ( sơn hà II, sơn hà, hùng sơn hà ), và tiệm lớn nhất là Huy Song Long. Lần đầu mua thì em mua ở Huy Song Long, thấy cửa hàng lớn, bán nhiều loại cá, cây, đồ dùng cho cá ( hình như có mối ). Còn các tiệm khác thì hơi vắng.
Vì nghe nói tiệm Sơn Hà bán được nhất về đồ dùng và thức ăn cho cá. Nên em đi mua thử. Đi qua thì choáng vì nhiều tiệm Sơn Hà quá hem tắp vô đại cái cửa hàng Hùng Sơn Hà, mua 1 bịch Mai Việt 15k + 1 đĩa sủi oxi 50k. thấy giá cũng ổn, đúng giá. đĩa oxi em thấy các bác kia rao bán 80k-100k 1 cái, ở đây bán có 50k. ko biết hàng giả không nữa

p/s: các bác mua ở Lưu Xuân Tín review tí cho em được không ạ ? em chả ra đó bao h =.=! mới tập chơi nên chưa biết chọn tiệm nào cả ? em có tật quen tiệm nào là mua ở tiệm đó quài nên thường khi mua gì phải chọn kỹ lắm, sàn lọc xem tiệm nào em ưng

có lần em ra Cao Quý bên Trần Hưng Đạo thì thấy bán như tiệm Huy Song Long vậy, nhiều loại cá, lớn lắm, mà bán hàng lạ quá các bác ạ. Thấy quyên 1 tủ thuốc + đồ ăn cho cá to chà bá. Em nghĩ đây chắc là nhà thuốc cho cá rồi h. Ở đây thì em vật liêu lọc, sứ lọc trắng ( dạng viên đường ) 30k/1kg, nham thạch 12kg/ kg, san hô 10k/kg. Và 1 bịch men vi sinh Relive trung quốc 10k, đã xài, chất lượng quá tẹ nên em vứt mẹ nó rồi

Bạn cần biết

Nội Quy Mua Bán
Cần tuyển mod
địa chỉ thiên đường cá cảnh
Trụ Sở Chính ( Kho Hàng Sỉ ):
Cung cấp tổng hợp đầy đủ các loại cá cảnh, cá KOI và phụ kiện.
60 Đặng Văn Bi, Thủ Đức, HCM
 0988 347 508 Mr.Lân
địa chỉ thiên đường cá cảnh Chi Nhánh 2:
Cung cấp cá cảnh và phụ kiện.

32 Trần Não, Q.2, HCM
0902 93 7474 Mr.Nam

Quảng Cáo