cá nên mua cá rồng nằm dưới đáy hồ

duongls123

Thành Viên Chính Thức
e ra ngoài tiệm cá thấy có mấy con rồng ngân long trông đẹp đẹp nhưng toàn thấy nó nằm dưới đáy hồ,thỉnh thoảng ngoi lên bơi 1 tý rồi lại nằm xuống,chỗ e chỉ có 1 tiệm có bán cá rồng,còn 2 tiệm khác k có,vậy theo các bác có nên mua k,size 25cm 475k có đắt k

thienhagiatao2007

Moderator
Thành viên BQT
Có thể đàn cá đó mới về còn mệt nên nằm đáy, bạn theo dõi, vài ngày sau ghé lại xem cá có khỏe mạnh ko hãy bắt. còn nếu cá đã thấy từ trước đó vài ngày mà nay nằm đáy thì không nên chọn. Hãy đợi lứa cá sau, không phải vội bạn ah,
Nghe bạn nói chỉ có 1 chỗ bán cá rồng chắc chỗ bạn cũng ko phải tp lớn, nên giá cá cũng khá mắc. Bạn có thể tìm các CH cá lớn, uy tín trên diễn đàn mà gần địa phương bạn ở, chủ CH cũng ship tới tận tay bạn được mà.

duongls123

Thành Viên Chính Thức
Có thể đàn cá đó mới về còn mệt nên nằm đáy, bạn theo dõi, vài ngày sau ghé lại xem cá có khỏe mạnh ko hãy bắt. còn nếu cá đã thấy từ trước đó vài ngày mà nay nằm đáy thì không nên chọn. Hãy đợi lứa cá sau, không phải vội bạn ah,
Nghe bạn nói chỉ có 1 chỗ bán cá rồng chắc chỗ bạn cũng ko phải tp lớn, nên giá cá cũng khá mắc. Bạn có thể tìm các CH cá lớn, uy tín trên diễn đàn mà gần địa phương bạn ở, chủ CH cũng ship tới tận tay bạn được mà.
chỗ mình ở lạng sơn,nhưng mình ms học lớp 9 thỳ lz có tài khoản ngân hàng để ship

Bạn cần biết

Nội Quy Mua Bán
Cần tuyển mod
địa chỉ thiên đường cá cảnh
Trụ Sở Chính ( Kho Hàng Sỉ ):
Cung cấp tổng hợp đầy đủ các loại cá cảnh, cá KOI và phụ kiện.
60 Đặng Văn Bi, Thủ Đức, HCM
 0988 347 508 Mr.Lân
địa chỉ thiên đường cá cảnh Chi Nhánh 2:
Cung cấp cá cảnh và phụ kiện.

32 Trần Não, Q.2, HCM
0902 93 7474 Mr.Nam

Quảng Cáo