Sấu hoả tiễn ăn thức ăn viên ???

vietnampro

Thành Viên Mới
sấu nhà mình nuôi cũng đc 2ngày , cho nó ăn tép , cá thì nó ko chịu ăn ... tới chừng mình bỏ thức ăn viên vào thì nó ăn sạch @@ ( loại thức ăn viên cho cá nuôi ăn ) . ko bít cho nó ăn vậy nó có sao k ??? hay cứ cho nó típ tục ăn như vậy cho đỡ tốn nhỉ

vietnampro

Thành Viên Mới
sấu nhà mình nuôi cũng đc 2ngày , cho nó ăn tép , cá thì nó ko chịu ăn ... tới chừng mình bỏ thức ăn viên vào thì nó ăn sạch @@ ( loại thức ăn viên cho cá nuôi ăn ) . ko bít cho nó ăn vậy nó có sao k ??? hay cứ cho nó típ tục ăn như vậy cho đỡ tốn nhỉ
mình nuôi nó chung vs cửu sừng hđ nó cũng gặp trình trạng ăn thức ăn viên k chịu ăn cá tép gì cả ...@@

CaoPhongHuy

Thành Viên Chính Thức
nó thích thức ăn viên thì cứ cho nó ăn thoải mải,trong thức ăn viên cũng có nhiều chất dinh dưỡng đấy chứ ^ _ ^

Trần Văn Tuấn

Thành Viên Chủ Chốt
Bạn cho cá sấu hỏa tiễn ăn tép tươi hay tép đông lạnh vậy? Theo cách của mình thì cho cá ăn cá chép mồi ( ý kiến của mình, không chính xác thì cứ cho cá tiếp tục ăn thức ăn viên, chưa bao giờ mình thấy cá sấu hỏa tiễn ăn thức ăn viên cả)

Bạn cần biết

Nội Quy Mua Bán
Cần tuyển mod
địa chỉ thiên đường cá cảnh
Trụ Sở Chính ( Kho Hàng Sỉ ):
Cung cấp tổng hợp đầy đủ các loại cá cảnh, cá KOI và phụ kiện.
60 Đặng Văn Bi, Thủ Đức, HCM
 0988 347 508 Mr.Lân
địa chỉ thiên đường cá cảnh Chi Nhánh 2:
Cung cấp cá cảnh và phụ kiện.

32 Trần Não, Q.2, HCM
0902 93 7474 Mr.Nam

Quảng Cáo