HCM Q.11 bán LAM ABINO 19 con gồm 7 cặp và 4 mái

nofearbk

Thành Viên Chính Thức
Tiền với bạn là nước lã hay lá bàng. 5 triệu đồng cặp albino. Giá hơi trên trời rồi. Ờ thì cho là đăng hộ đi. Chắc người báo giá cũng lÀ CAO THỦ cá đĩa. Down khỏi up

daothang

Thành Viên Chính Thức
Không nên kết luận vội thế bạn à. Cứ đợi up hình lên rồi đánh giá cũng được.

P/S: bác chủ thớt ơi, nhiều ae trên này ở các vùng miền khác, không có điều kiện đến tận nơi xem cá, nên nếu được bác cho cái hình hoặc clip lên thì tốt.

bm7305

Thành Viên Mới
Tiền với bạn là nước lã hay lá bàng. 5 triệu đồng cặp albino. Giá hơi trên trời rồi. Ờ thì cho là đăng hộ đi. Chắc người báo giá cũng lÀ CAO THỦ cá đĩa. Down khỏi up
bạn ơi, mình đã báo là mình không rành, chỉ được nhờ đăng tin. bạn nói móc tới lui có thấy tội mình không? ở giữa thoy mà bị nói quá!!!!!! giá cao thì cũng có cái giá của nó. cá tơ chứ không phải cá già rồi mới đem bán. dù gì cũng tks bạn vì đã quan tâm bài viết.

bm7305

Thành Viên Mới

P/S: bác chủ thớt ơi, nhiều ae trên này ở các vùng miền khác, không có điều kiện đến tận nơi xem cá, nên nếu được bác cho cái hình hoặc clip lên thì tốt.
sr bạn vì mình không ở cùng nhà nên không có hình ảnh cho ae xem :(

dangtruong

Thành Viên Tích Cực

bác nào qua xem cá thì quay hộ cái clip, hàng vip mà ko có ảnh hay thông số gì cả chẳng biết đâu mà lần

daothang

Thành Viên Chính Thức
sr bạn vì mình không ở cùng nhà nên không có hình ảnh cho ae xem :(

Cái này bạn nên tiếp thu ý kiến mọi người. Dù là bạn đăng hộ người khác nhưng khi đã đăng lên đây thì bạn phải chịu trách nhiệm về việc đăng tin của bạn. Cá bạn rao giá khá cao mà mọi người không được nhìn hình ảnh trước thì cũng khó. Cứ bảo đến xem trực tiếp, người ta lặn lội đường xa đến mà không ưng ý có phải mất thời gian không. Nên tốt nhất khi rao bán có kèm theo hình ảnh để những người quan tâm thẩm định sơ bộ trước khi đến xem trực tiếp.

Vài lời góp ý, chúc bạn đắt hàng

bm7305

Thành Viên Mới
Cái này bạn nên tiếp thu ý kiến mọi người. Dù là bạn đăng hộ người khác nhưng khi đã đăng lên đây thì bạn phải chịu trách nhiệm về việc đăng tin của bạn. Cá bạn rao giá khá cao mà mọi người không được nhìn hình ảnh trước thì cũng khó. Cứ bảo đến xem trực tiếp, người ta lặn lội đường xa đến mà không ưng ý có phải mất thời gian không. Nên tốt nhất khi rao bán có kèm theo hình ảnh để những người quan tâm thẩm định sơ bộ trước khi đến xem trực tiếp.

Vài lời góp ý, chúc bạn đắt hàng
Tks ban da gop y. minh se khac phuc

hungts

Thành Viên Mới
Giá này chắc đĩa tam giác quá.. bác chuyển hết ra ngòai này mình ôm cả đàn nhé.. mà cái ông gì gì h lên Mod rồi cơ à? hehehehe...

Bạn cần biết

Nội Quy Mua Bán
Cần tuyển mod
địa chỉ thiên đường cá cảnh
Trụ Sở Chính ( Kho Hàng Sỉ ):
Cung cấp tổng hợp đầy đủ các loại cá cảnh, cá KOI và phụ kiện.
60 Đặng Văn Bi, Thủ Đức, HCM
 0988 347 508 Mr.Lân
địa chỉ thiên đường cá cảnh Chi Nhánh 2:
Cung cấp cá cảnh và phụ kiện.

32 Trần Não, Q.2, HCM
0902 93 7474 Mr.Nam

Quảng Cáo