Nuôi chung

Cá Cỏ Rẻ Khỏe Đẹp

Thành Viên Tích Cực

Cá Cỏ Rẻ Khỏe Đẹp

Thành Viên Tích Cực
em thấy ngta nuôi cá hổ chung với cá đĩa,em tưởng nó hiền chớ
Kinh nghiệm nuôi của họ nhiều lắm. Bạn nên học hỏi từ lời nói của họ , chứ thấy clip mà làm theo là nhiều lúc không được , ví dụ như có người nuôi la hán chung cá rồng bình thường , bạn thử thì 2 con lại choảng nhau mà chẳng biết tại sao , nên tốt nhất là học hỏi kinh nghiệm chứ đừng dựa vào clip nhé bạn.

KJungXOX

Thành Viên Chính Thức
Kinh nghiệm nuôi của họ nhiều lắm. Bạn nên học hỏi từ lời nói của họ , chứ thấy clip mà làm theo là nhiều lúc không được , ví dụ như có người nuôi la hán chung cá rồng bình thường , bạn thử thì 2 con lại choảng nhau mà chẳng biết tại sao , nên tốt nhất là học hỏi kinh nghiệm chứ đừng dựa vào clip nhé bạn.
nghe nói ông tiên ăn không lại cá chép hả ad?em sợ ông tiên bị đói thôi vì tiệm gần nhà em mới nhập một loạt ông tiên mắt đỏ bên thái về đẹp lắm giá 25k 1 con quá rẻ,em tính mua nhưng sợ lúc thả đồ ăn vào bị cá chép giành ăn trước hết

Cá Cỏ Rẻ Khỏe Đẹp

Thành Viên Tích Cực
nghe nói ông tiên ăn không lại cá chép hả ad?em sợ ông tiên bị đói thôi vì tiệm gần nhà em mới nhập một loạt ông tiên mắt đỏ bên thái về đẹp lắm giá 25k 1 con quá rẻ,em tính mua nhưng sợ lúc thả đồ ăn vào bị cá chép giành ăn trước hết
Cá chép nó giành ăn lắm , size càng to ăn càng nhiều , bạn thử thả thức ăn gần ông tiên cho nó dễ ăn thử xem.

Bạn cần biết

Nội Quy Mua Bán
Cần tuyển mod
địa chỉ thiên đường cá cảnh
Trụ Sở Chính ( Kho Hàng Sỉ ):
Cung cấp tổng hợp đầy đủ các loại cá cảnh, cá KOI và phụ kiện.
60 Đặng Văn Bi, Thủ Đức, HCM
 0988 347 508 Mr.Lân
địa chỉ thiên đường cá cảnh Chi Nhánh 2:
Cung cấp cá cảnh và phụ kiện.

32 Trần Não, Q.2, HCM
0902 93 7474 Mr.Nam

Quảng Cáo