Gửi bác Tuananh82 hình 2 con nâu muốn bắt!

DatPhamND

Thành viên chính thức
Hôm nào bác lên HN alo nhé, thanks everythings you did it for me! Hôm trước nhìn bể bác nhiều màu tối quá!
Hihi, có gì đâu bác! AE cùng vui là sướng nhất rồi! Sắp tới bác sẽ thấy bể mình thay đổi theo như ý kiến của bác đấy! Will comeback soon!

Bluesky.hn

Thành Viên Chính Thức
Đã qua Chương Nguyễn bắt cá hộ các bác gửi rồi nhé, vừa về đến nhà xong, cá an toàn. Lần sau các bác thống nhất đừng gửi giờ này nhé, nhiều anh em chưa đến lấy cá được.
P/s:
1/ Bác Đạt NĐ mới là người phải khao đấy, gọi cho Chương đi, buổi sau lên HN tính sổ nhé.
2/ Mấy bác đi Off còn đi bắt đĩa gì ấy, 9h30' còn chưa thấy mặt.
3/ Nhìn tổng thể, cá hợp lý giữa chất lượng và giá cả, một số anh em may mắn thì vượt lên trên mong đợi.
4/ Lâu ngày mới qua ngắm lại, bể của Chương Nguyễn bây giờ lên top đầu HN rồi các bác nhé, cân đối được màu sắc chút nữa là hoàn hảo. Đề nghị Chương Nguyễn lúc nào đổi sang bể mới thì up nhé. Có vài con Z9 bị bé quá so với bọn còn lại, lâu ngày không tranh ăn được sợ đẹt đấy Chương, đôi điều cảm nhận của mình!

Bluesky.hn

Thành Viên Chính Thức
Bác lãng tử này số đào hoa cả với loại Đĩa cá nhé, chú Chương và bác Quân đều tặng bác 01 con Lam kỳ cao của PT ngày xưa, mình gửi tiền cho nhưng mọi người đều từ chối. Con của Chương đã cầm về, con của Quân hẹn mai mang sang nhé!
P/s: Lúc nào các bác này vào Cửa Lò, anh nhớ gọi mấy chú địa bàn dẫn đi thực địa nắng gió miền trung nhé!

haihnoi

Thành Viên Tích Cực
Cá đã về an toàn:)Chính xác 2 con anh đã chọn:pthật là vui;)(Tuananh82 không show hàng beo cho anh để anh túm luôn mấy con,ghét thí :mad: )

DatPhamND

Thành viên chính thức
Đã qua Chương Nguyễn bắt cá hộ các bác gửi rồi nhé, vừa về đến nhà xong, cá an toàn. Lần sau các bác thống nhất đừng gửi giờ này nhé, nhiều anh em chưa đến lấy cá được.
P/s:
1/ Bác Đạt NĐ mới là người phải khao đấy, gọi cho Chương đi, buổi sau lên HN tính sổ nhé.
2/ Mấy bác đi Off còn đi bắt đĩa gì ấy, 9h30' còn chưa thấy mặt.
3/ Nhìn tổng thể, cá hợp lý giữa chất lượng và giá cả, một số anh em may mắn thì vượt lên trên mong đợi.
4/ Lâu ngày mới qua ngắm lại, bể của Chương Nguyễn bây giờ lên top đầu HN rồi các bác nhé, cân đối được màu sắc chút nữa là hoàn hảo. Đề nghị Chương Nguyễn lúc nào đổi sang bể mới thì up nhé. Có vài con Z9 bị bé quá so với bọn còn lại, lâu ngày không tranh ăn được sợ đẹt đấy Chương, đôi điều cảm nhận của mình!
Mình chuyển cho chuongnguyen rồi! Đợt này chuongnguyen khao cả cá đẹp lẫn bể mới!:p

Tlangtu78

Thành Viên Chính Thức
Bác lãng tử này số đào hoa cả với loại Đĩa cá nhé, chú Chương và bác Quân đều tặng bác 01 con Lam kỳ cao của PT ngày xưa, mình gửi tiền cho nhưng mọi người đều từ chối. Con của Chương đã cầm về, con của Quân hẹn mai mang sang nhé!
P/s: Lúc nào các bác này vào Cửa Lò, anh nhớ gọi mấy chú địa bàn dẫn đi thực địa nắng gió miền trung nhé!
Đà Nẵng có câu: "Bia larue như nước sồng Hàn", chỗ mình thì bia như nước sông Lam! Chỉ thiệt bác Nghĩa ko dùng được cái món ấy mới đau. Hôm qua nghe nói anh Quân sau khi lấy cá về, cả đi cả tủm tỉm cười vì thấy trả tiền có 2 con, ra về liếc qua bao cá thấy đến 4 con, sáng nay tỉnh lại nghĩ mãi không biết đánh rơi 2 con chỗ nào :D
May mà cá đánh thuốc mê nhẹ chứ không cũng đỏ cả bông lẫn bi vì ngửi bia thụ động nhỉ ;)

Bluesky.hn

Thành Viên Chính Thức
Cá của bác nào bác ấy vào nhận nhé, phải đi mượn thêm một cái bể khác nữa về dưỡng cho các bác đấy. Hiện tại cá chưa căng, có thể do hôm qua vận chuyển bị lâu quá. Lần sau chuyển cá như mọi khi nhé, hôm qua đi lấy cá vất vả quá!
1/ Con nâu này các bác cho ý kiến nhỉ?
2/ Con Lam A này Chương Nguyễn tặng Lãng tử nhé, lúc nó ngủ mình quan sát dáng là được đấy, nó vừa qua cơn nấm hãy còn dư âm. Hình có nó chuẩn là ở ảnh đầu tiên nhé, con ở bể bên tay trái đứng cái cái lọc đấy Lãng tử ơi!
P/s: Đã có bác nào thả bể luôn thì thông báo kết quả nhé?

Tlangtu78

Thành Viên Chính Thức
Con nâu hình như bắt nhầm ở nước ngoài về thì phải; con lam A hy vọng sau một time chăm sóc sẽ lấy lại được vóc dáng thi người mẫu, mặc dù zờ nó giống Hoàng Thủy của VNM :p

Bluesky.hn

Thành Viên Chính Thức
Con Nâu này không hề thua kém con của nguyennam nhé, chúc mừng bác nhé. Mấy con beo kia là của Trinh_Seeker, dáng chuẩn nhưng thiếu bông mà bác!

dangtruong

Thành Viên Tích Cực
Hôm qua nhiều chương trình quá cá giờ mới về đến nhà, đàn nâu này cũng khá đẹp. Thời tiết thất thường cá ra thấy có mấy chú bị nấm nhẹ. Toosi qua may mắn dc nói chuyện với Bác Tiến chủ trại cá ĐĨA ANC cả đêm học hỏi dc nhiều điều hay, bắt thăm lại trúng dc thêm e nâu nữa :)

DatPhamND

Thành viên chính thức
Hôm qua nhiều chương trình quá cá giờ mới về đến nhà, đàn nâu này cũng khá đẹp. Thời tiết thất thường cá ra thấy có mấy chú bị nấm nhẹ. Toosi qua may mắn dc nói chuyện với Bác Tiến chủ trại cá ĐĨA ANC cả đêm học hỏi dc nhiều điều hay, bắt thăm lại trúng dc thêm e nâu nữa :)
May mắn thế nhỉ:p

Bạn cần biết

Nội Quy Mua Bán
Cần tuyển mod
địa chỉ thiên đường cá cảnh
Trụ Sở Chính ( Kho Hàng Sỉ ):
Cung cấp tổng hợp đầy đủ các loại cá cảnh, cá KOI và phụ kiện.
60 Đặng Văn Bi, Thủ Đức, HCM
 0988 347 508 Mr.Lân
địa chỉ thiên đường cá cảnh Chi Nhánh 2:
Cung cấp cá cảnh và phụ kiện.

32 Trần Não, Q.2, HCM
0902 93 7474 Mr.Nam

Quảng Cáo