Giá cá rồng?

spthesu

Thành Viên Mới
Tiệm cá cảnh gần nhà mình có bán con Thanh Long với Kim Long size 20cm, giá mỗi con là 1tr2, không có chip cerf gì. Giá như thế có đắc không mọi người? :rolleyes:

Trần Văn Tuấn

Thành Viên Chủ Chốt
giá như vậy là tốt rồi nhưng kim long úc giá 1 triệu 2 thì hơi không công bằng, Nếu giá vậy thì nuôi thanh long sướng hơn

hung.kd

Thành Viên Chính Thức
Uhm bên mình có con kim long úc size 25 giá có 600k rẻ hơn 1/2 nè hihi đẹp kg lỗi gì luôn! Ngân long thì 40+ giá 450k"!!

trongyen

Thành Viên Mới
Tiệm cá cảnh gần nhà mình có bán con Thanh Long với Kim Long size 20cm, giá mỗi con là 1tr2, không có chip cerf gì. Giá như thế có đắc không mọi người? :rolleyes:
a ơi bít chỗ nào bán cá rồng đẹp mà giá hợp lý thì chỉ e với. e đnag tính mua mà ko bít xem cá với giá cả ntn.

Kha Tuan kiet

Thành Viên Mới
Bạn ở đâu vậy ở Trà vinh thì mình chỉ chổ mua cá rồng ngân Long rẻ chỉ có 280k 1 con mình mới mua mình chụp hình nó làm ảnh đại diện bạn bấm vào xem đi!

NgânLong

Moderator
Thành viên BQT
a ơi bít chỗ nào bán cá rồng đẹp mà giá hợp lý thì chỉ e với. e đnag tính mua mà ko bít xem cá với giá cả ntn.
bạn ở tphcm thì có cá cảnh hồng anh(tiệm này bán các dòng từ kim long hồng vỹ trở lên và thái hổ thôi ko có ngân long vs thanh)ở quận 1 hoặc ông ad nhà ta cũng bán nha bạn

mình sẽ cho bạn bản giá

ngân long :280k(size15-20),350k(size 25-30),500k (max size cỡ 50-60cm)

thanh long:500-600k (size 30)

hồng long :loại nhỏ khoảng từ 1,8 triệu- 2,5 triệu

kim long hồng vỹ: 2triệu-4tr ( tùy tiệm cá có chém hay ko)

cao lưng hồng vỹ; mấy tiệm cá hay gọi là : super highback (loài này lớn lưng hơi đen ) giá 2tr600 một em size 20

huyết long: loài này vua nhưng giá ngất ngưởng con nhỏ thì mức giá 18-22 triệu con lớn màu đẹp body chuẩn càng dài các thứ thì 25-50 triệu 1 em

còn loại này nữa hắc long ; cực hiếm lâu lâu tiệm cá mới chưng vài em giá em này theo mình biết gần cuối năm tiệm cao quý bán 1 đàn size 10-12 1triệu2

ngoài ra còn thiếu sót hay sai gì anh em nói em nghe có gì ổn em ẽ rút kinh nghiệm :)

Bạn cần biết

Nội Quy Mua Bán
Cần tuyển mod
địa chỉ thiên đường cá cảnh
Trụ Sở Chính ( Kho Hàng Sỉ ):
Cung cấp tổng hợp đầy đủ các loại cá cảnh, cá KOI và phụ kiện.
60 Đặng Văn Bi, Thủ Đức, HCM
 0988 347 508 Mr.Lân
địa chỉ thiên đường cá cảnh Chi Nhánh 2:
Cung cấp cá cảnh và phụ kiện.

32 Trần Não, Q.2, HCM
0902 93 7474 Mr.Nam

Quảng Cáo