1. thinhhien0110 Thành Viên Chính Thức

Số bài viết:
    56
    ngoài cá betta bạn có nuôi cá gì nữa không? mình đang muốn nuôi một số loại, nhưng cá nào dể nuôi ấy
  2. cent Thành Viên Chính Thức

Số bài viết:
    108
    có.minh nuôi sặc gấm. Cá rồng cá dia sặc gấm và vài loài cá linh tinh.còn riêng cá dĩa và cá rồng mình chưng làm cảnh
  3. thinhhien0110 Thành Viên Chính Thức

Số bài viết:
    56
    bạn nuôi kinh doanh hay nuôi chơi vậy?
  4. cent Thành Viên Chính Thức

Số bài viết:
    108
    nuôi cá không khó chỉ là không chăm sóc cá thôi.cá dĩa và cá rồng mình làm cảnh.còn bettas nuôi để giao lưu kết bạn con vài loại cá đẻ con tớ nuôi làm cá mồi cho bettas và cá rồng.mà bạn ở đâu.2-3 tuần nữa tớ lên tân quý chơi.nêu b gân đó m u0ng coffee.
    thinhhien0110 thích bài này.
  5. thinhhien0110 Thành Viên Chính Thức

Số bài viết:
    56
    cảm ơn bạn nghe, hẹn bạn khi khác gặp, có gì thắc mắc mình sẽ hỏi bạn đó
  6. cent Thành Viên Chính Thức

Số bài viết:
    108

0k
  7. NarutoCR7 Thành Viên Mới

Số bài viết:
    3
    Mấy bác cho hỏi minh nuôi cá hồng đào bom màu ấy được 3 tuần roi vay cá đang đẹp Tự nhiên giờ no bị rách đuôi và vay , mà cá hồng đào nó cung dữ lắm ko biết có cắn nhau ko :( vậy mình có nên cho 1 ít muối vào hồ cá không ??? Và nuoc minh xai la nuoc máy , minh co bo dung dich khử CLO trong nuoc nua bat oxi luon
  8. NarutoCR7 Thành Viên Mới

Số bài viết:
    3
    Mấy bác cho hỏi minh nuôi cá hồng đào bom màu ấy được 3 tuần roi vay cá đang đẹp Tự nhiên giờ no bị rách đuôi và vay , mà cá hồng đào nó cung dữ lắm ko biết có cắn nhau ko :( vậy mình có nên cho 1 ít muối vào hồ cá không ??? Và nuoc minh xai la nuoc máy , minh co bo dung dich khử CLO trong nuoc nua bat oxi luon
  9. NarutoCR7 Thành Viên Mới

Số bài viết:
    3
  10. Huynh Lap Trieu Thành Viên Mới

Số bài viết:
    23
    cá bị rách đuôi có mọc lại không.
    cá mình củng bị rách đuôi nhưng mọc lại, mình dùng muối hột và cây lá bàng, thì cá bị rách đuôi sẽ mọc lại.