Help Em cần giúp đỡ

thinhhien0110

Thành Viên Chính Thức
uhm.bạn bất bình cũng phải.bởi bạn đâu giống mình.lúc trước mình nhận cá về dưỡng rồi giao lại cho ngta đi đá độ nên mình test cho ai không biết thôi.sắp tới lô hàng mới của tớ đưa lên các đầu mối rải rác tp ở gv thì nhiều rảnh ra chợ gv thưởng thức nhé b
ngoài cá betta bạn có nuôi cá gì nữa không? mình đang muốn nuôi một số loại, nhưng cá nào dể nuôi ấy

cent

Thành Viên Chính Thức
bạn nuôi kinh doanh hay nuôi chơi vậy?
nuôi cá không khó chỉ là không chăm sóc cá thôi.cá dĩa và cá rồng mình làm cảnh.còn bettas nuôi để giao lưu kết bạn con vài loại cá đẻ con tớ nuôi làm cá mồi cho bettas và cá rồng.mà bạn ở đâu.2-3 tuần nữa tớ lên tân quý chơi.nêu b gân đó m u0ng coffee.

thinhhien0110

Thành Viên Chính Thức
nuôi cá không khó chỉ là không chăm sóc cá thôi.cá dĩa và cá rồng mình làm cảnh.còn bettas nuôi để giao lưu kết bạn con vài loại cá đẻ con tớ nuôi làm cá mồi cho bettas và cá rồng.mà bạn ở đâu.2-3 tuần nữa tớ lên tân quý chơi.nêu b gân đó m u0ng coffee.
cảm ơn bạn nghe, hẹn bạn khi khác gặp, có gì thắc mắc mình sẽ hỏi bạn đó

NarutoCR7

Thành Viên Mới
Mấy bác cho hỏi minh nuôi cá hồng đào bom màu ấy được 3 tuần roi vay cá đang đẹp Tự nhiên giờ no bị rách đuôi và vay , mà cá hồng đào nó cung dữ lắm ko biết có cắn nhau ko :( vậy mình có nên cho 1 ít muối vào hồ cá không ??? Và nuoc minh xai la nuoc máy , minh co bo dung dich khử CLO trong nuoc nua bat oxi luon

NarutoCR7

Thành Viên Mới
Mấy bác cho hỏi minh nuôi cá hồng đào bom màu ấy được 3 tuần roi vay cá đang đẹp Tự nhiên giờ no bị rách đuôi và vay , mà cá hồng đào nó cung dữ lắm ko biết có cắn nhau ko :( vậy mình có nên cho 1 ít muối vào hồ cá không ??? Và nuoc minh xai la nuoc máy , minh co bo dung dich khử CLO trong nuoc nua bat oxi luon

NarutoCR7

Thành Viên Mới
uhm.bạn bất bình cũng phải.bởi bạn đâu giống mình.lúc trước mình nhận cá về dưỡng rồi giao lại cho ngta đi đá độ nên mình test cho ai không biết thôi.sắp tới lô hàng mới của tớ đưa lên các đầu mối rải rác tp ở gv thì nhiều rảnh ra chợ gv thưởng thức nhé b

Huynh Lap Trieu

Thành Viên Mới
cá bị rách đuôi có mọc lại không.
cá mình củng bị rách đuôi nhưng mọc lại, mình dùng muối hột và cây lá bàng, thì cá bị rách đuôi sẽ mọc lại.

Bạn cần biết

Nội Quy Mua Bán
Cần tuyển mod
địa chỉ thiên đường cá cảnh
Trụ Sở Chính ( Kho Hàng Sỉ ):
Cung cấp tổng hợp đầy đủ các loại cá cảnh, cá KOI và phụ kiện.
60 Đặng Văn Bi, Thủ Đức, HCM
 0988 347 508 Mr.Lân
địa chỉ thiên đường cá cảnh Chi Nhánh 2:
Cung cấp cá cảnh và phụ kiện.

32 Trần Não, Q.2, HCM
0902 93 7474 Mr.Nam

Quảng Cáo