Help Cách cấy giống và trồng cây thủy sinh

starlline

Thành Viên Mới
Em là mem mới ở gia lai .. nhưng ở chổ em hiếm người chơi thủy sinh lắm ạ... nên ko có các cửa hàng bán cây thủy sinh .. vậy mấy anh chị cho em hỏi có phương pháp nào nuôi cấy cây thủy sinh ko ạ :( ... hay phương pháp đưa cây mọc trên cạn vào sống dc trong môt trường ngập nước không ạ :) .. tks anh chị em đã ngó qua câu hỏi của em .. ạ

Sinsec46

Thành Viên Mới
Bạn ở GL khu vực nào, nếu ở gần TP thì có 1 số của hàng ở Trần Quang Khải, Trần Khánh Dư, 1 tiệm ngay góc ngã tư Đinh Tiên Hoàng vs Hai bà Trưng có bán khá nhiều cây thủy sinh, bạn có thể tìm mua

Huỳnh Minh Răng

Thành Viên Mới
Cây trên cạn sống đc dưới nc nhưng kg đc bao lâu đâu. Mình ở Sóc Trăng, cũng tập chơi thủy sinh nhưng bị gạt hoài. Ra CH mua, thấy cây đẹp, nào là thủy cúc, thủy trúc,... về trồng kg lâu là chết, coi lại hóa ra nó là cây trên cạn, họ tỉa nhánh nhét vào chậu và bỏ vào nc để bán. Hjx

thienduongcacanh

Administrator
Thành viên BQT
Khoảng tháng 10/2014 mình có về gia lai, các bạn ở pleiku để lại số dt, mình đem cây thủy sinh về tặng cho nhé

Khang Hồ

Thành Viên Chính Thức
chừng nào anh mới về hậu giang z anh. đem 1 ít cây thủy sinh xuống HG ạ :v. ở đây ko có 1 cửa hàng thủy sinh nào :(

Bạn cần biết

Nội Quy Mua Bán
Cần tuyển mod
địa chỉ thiên đường cá cảnh
Trụ Sở Chính ( Kho Hàng Sỉ ):
Cung cấp tổng hợp đầy đủ các loại cá cảnh, cá KOI và phụ kiện.
60 Đặng Văn Bi, Thủ Đức, HCM
 0988 347 508 Mr.Lân
địa chỉ thiên đường cá cảnh Chi Nhánh 2:
Cung cấp cá cảnh và phụ kiện.

32 Trần Não, Q.2, HCM
0902 93 7474 Mr.Nam

Quảng Cáo