Các bác đam mê cá rồng giúp em với

thanhbinh

Thành Viên Mới
em rất thích nuôi cá rồng định vào dịp tết này bắt tay vào nuôi luôn vậy cho em hỏi mình mới chơi nên nuôi 1 hay 2 con và có nên nuôi chung với những con cá khác ko vd như cá sấu hỏa tiễn:eek:

LeHongSon

Thành Viên Mới
Nếu bác mới chơi thì ngân long la lựa chọn tốt nhất giá khoảng 250k-300k 1 bé vì tết mình nghỉ nó cung lên giá theo.
Ngân long dể nuôi mà lớn nhanh lắm bạn mua về đừng cho ăn liền coi các topic củ thì biết
Chỏ mua cá thì cửa hàng cá rồng Hiệu Nhân đường Lưu Xuân Tính Q5

thanhbinh

Thành Viên Mới
Nếu bác mới chơi thì ngân long la lựa chọn tốt nhất giá khoảng 250k-300k 1 bé vì tết mình nghỉ nó cung lên giá theo.
Ngân long dể nuôi mà lớn nhanh lắm bạn mua về đừng cho ăn liền coi các topic củ thì biết
Chỏ mua cá thì cửa hàng cá rồng Hiệu Nhân đường Lưu Xuân Tính Q5
bác cho em hỏi nên nuôi 1 hay 2 con

LeHongSon

Thành Viên Mới
bác cho em hỏi nên nuôi 1 hay 2 con
Cái này thì tùy vào kích thước hồ nhà bác nữa nếu mà 1m2 thi tốt nhất nuôi 1 em ngân long và 1 em cá sấu hỏa tiển
Vì hồ mà nhỏ quá sẽ làm cho cá rồng mau bi stress lám mà khi nó stress rồi thì nhát lam nuôi chán lấm

thanhbinh

Thành Viên Mới
Cái này thì tùy vào kích thước hồ nhà bác nữa nếu mà 1m2 thi tốt nhất nuôi 1 em ngân long và 1 em cá sấu hỏa tiển
Vì hồ mà nhỏ quá sẽ làm cho cá rồng mau bi stress lám mà khi nó stress rồi thì nhát lam nuôi chán lấm
cảm ơn bác nhiều

Bạn cần biết

Nội Quy Mua Bán
Cần tuyển mod
địa chỉ thiên đường cá cảnh
Trụ Sở Chính ( Kho Hàng Sỉ ):
Cung cấp tổng hợp đầy đủ các loại cá cảnh, cá KOI và phụ kiện.
60 Đặng Văn Bi, Thủ Đức, HCM
 0988 347 508 Mr.Lân
địa chỉ thiên đường cá cảnh Chi Nhánh 2:
Cung cấp cá cảnh và phụ kiện.

32 Trần Não, Q.2, HCM
0902 93 7474 Mr.Nam

Quảng Cáo