Help Cá trê trắng hấp hối

ngotroghieu

Thành Viên Tích Cực
Mình mới mua 1 con trê trắng ngoài chợ , mua về bỏ vào lu nhưng nó có vẻ không chịu bơi, chỉ nằm 1 chỗ, sang ngày thứ 2, mình thử cho nó ăn dế bóp đít cho chìm xuống nước ngay trc mồm luôn mà vẫn ko ăn, đến chiều hôm nay thấy e nó nằm ngữa sang 1 bên, đụng vào mới bơi, tới tối lo quá mới post bài hỏi, con trê này to bằng cùm tay nên chết uổng lắm vì nó tới 100k lận ( nhà mình ăn trê vàng ko ăn trê trắng, chết chỉ có nước thiêu xác nó).
Giờ mình phải làm sao, ai help với!!!
Thank

Cá Cửu Sừng

Thành Viên Chính Thức
trê trắng sống khỏe như bò,con mình chết tại vì nhảy ra ngoài,mà lúc đầu mình mua 1 con có 30k à, 10cm,nó về là nằm nghỉ ngơi 1 ngày,đến tối mình giết vài con nca1 lóc con bỏ vào cho chìm xuống đáy,nó bơi qua là hốt xác hết,con bạn chắc ngoài chợ nên bị tuột nhớt rồi.R.I.P

ngotroghieu

Thành Viên Tích Cực
trê trắng sống khỏe như bò,con mình chết tại vì nhảy ra ngoài,mà lúc đầu mình mua 1 con có 30k à, 10cm,nó về là nằm nghỉ ngơi 1 ngày,đến tối mình giết vài con nca1 lóc con bỏ vào cho chìm xuống đáy,nó bơi qua là hốt xác hết,con bạn chắc ngoài chợ nên bị tuột nhớt rồi.R.I.P
nó sông chug voi ca phat tai size 30 dc ko. no dai 25. minh chi so ban dem no luc suc can con phat tai thoi.

Cá Cửu Sừng

Thành Viên Chính Thức
hai con chắc sống hòa bình,quan trọng là hồ bao nhiêu,mà con cá trê có cái tập tính là cái gì:
-vừa miệng
-ăn được
=>nuốt tất,nhà mình hay cho con cố cá trê vừa nhảy khỏi hồ cách đây 1 tháng là chuột con

Bạn cần biết

Nội Quy Mua Bán
Cần tuyển mod
địa chỉ thiên đường cá cảnh
Trụ Sở Chính ( Kho Hàng Sỉ ):
Cung cấp tổng hợp đầy đủ các loại cá cảnh, cá KOI và phụ kiện.
60 Đặng Văn Bi, Thủ Đức, HCM
 0988 347 508 Mr.Lân
địa chỉ thiên đường cá cảnh Chi Nhánh 2:
Cung cấp cá cảnh và phụ kiện.

32 Trần Não, Q.2, HCM
0902 93 7474 Mr.Nam

Quảng Cáo