Cá sấu hỏa tiễn

NgânLong

Moderator
Thành viên BQT
cá này nuôi chug với cá tai tượng đc khg ạ ? do hồ cá tai tượng e ít cá qá mà nuôi mình cá tai tượng khg thì xấu e định nuôi thêm mà mua mấy con kia về tai tượng xơi con cá mới ngay luôn :((
sấu cũng ko hiền nha bạn nó thống trị con rồng của mình :)) ăn nó toàn tớp ngang con mồi nuôi nó chung vs tại tượng cũng thú vị bây giờ bạn phải chọn kích thước phù hợp vs hồ và vs con tai tượng của bạn

Nguyen Quy Dang Khoa

Thành Viên Chính Thức
Cá sấu hoả tiễn nuôi chung với cá lớn hơn miệng của chúng nhưng kích thước cá sấu hoả tiễn dài hơn, nuôi vậy đc ko , vd : mình đang định nuôi Hồng vĩ mỏ vịt , Cửu sừng , da báo mỏ vịt chung với sấu hỏa tiễn

Cá Cỏ Rẻ Khỏe Đẹp

Thành Viên Tích Cực
Cá sấu hoả tiễn nuôi chung với cá lớn hơn miệng của chúng nhưng kích thước cá sấu hoả tiễn dài hơn, nuôi vậy đc ko , vd : mình đang định nuôi Hồng vĩ mỏ vịt , Cửu sừng , da báo mỏ vịt chung với sấu hỏa tiễn
Mấy con đó thì nuôi chung được.

Nguyên Tuấn Minh

Thành Viên Mới
Cá sấu hoả tiễn nuôi chung với cá lớn hơn miệng của chúng nhưng kích thước cá sấu hoả tiễn dài hơn, nuôi vậy đc ko , vd : mình đang định nuôi Hồng vĩ mỏ vịt , Cửu sừng , da báo mỏ vịt chung với sấu hỏa tiên
Mấy con này cũng dữ nên còn có thể nuôi chung vs cá sấu hỏa tiễn đc nhưng nuôi với mấy cá hiền thì ko đc đâu

Bạn cần biết

Nội Quy Mua Bán
Cần tuyển mod
địa chỉ thiên đường cá cảnh
Trụ Sở Chính ( Kho Hàng Sỉ ):
Cung cấp tổng hợp đầy đủ các loại cá cảnh, cá KOI và phụ kiện.
60 Đặng Văn Bi, Thủ Đức, HCM
 0988 347 508 Mr.Lân
địa chỉ thiên đường cá cảnh Chi Nhánh 2:
Cung cấp cá cảnh và phụ kiện.

32 Trần Não, Q.2, HCM
0902 93 7474 Mr.Nam

Quảng Cáo