Cá lạ

ngotroghieu

Thành Viên Tích Cực
Hôm sáng nay cầm cần ra ngã 4 đầu phố câu tình cờ có 1 chú cá lạ cắn câu mầu sắc rất lạ. định om dưa nhưng nghĩ thế nào lại thả vào bể nuôi thử xem thế nào , anh em có ai biết cá này là cá ji` ko nhỉ :D

Trần Văn Tuấn

Thành Viên Chủ Chốt
cá rồng huyết long hả gì đấy bạn, nó có râu, tay bơi rất giống cá rồng và có vảy của cá rồng đấy. Bạn chụp ngang được không? để cho các anh em trong diễn đàn nhìn rõ con cá hơn .Nếu là huyết long thì chúc mừng bạn hay đây là loài cá rồng huyết long bị đột biến do ở dòng sông bị ô nhiễm, để cho hình một con rồng huyết long cho bạn nhìn rõ:D:
Mình thấy giống con này:D.

Bạn theo dõi kĩ con cá của bạn có giống con cá trên hình không và rút ra kết luận. Nếu con cá của bạn giống con cá hình trên thì bạn may mắn rồi vì đây là loài cá rồng hiếm và đắt trên thị trường cá cảnh (giá 22 triệu trở lên một con).Hình của mình khác con của bạn nên mình nhìn cũng giống huyết long lắm rồi.

CHÚC BẠN PHÂN BIỆT CHÚ CÁ THÀNH CÔNG LÀ CON CÁ ĐÓ

khanhtrinh

Thành Viên Chính Thức
cá rồng huyết long hả gì đấy bạn, nó có râu, tay bơi rất giống cá rồng và có vảy của cá rồng đấy. Bạn chụp ngang được không? để cho các anh em trong diễn đàn nhìn rõ con cá hơn .Nếu là huyết long thì chúc mừng bạn hay đây là loài cá rồng huyết long bị đột biến do ở dòng sông bị ô nhiễm, để cho hình một con rồng huyết long cho bạn nhìn rõ:D:
Mình thấy giống con này:D.

Bạn theo dõi kĩ con cá của bạn có giống con cá trên hình không và rút ra kết luận. Nếu con cá của bạn giống con cá hình trên thì bạn may mắn rồi vì đây là loài cá rồng hiếm và đắt trên thị trường cá cảnh (giá 22 triệu trở lên một con).Hình của mình khác con của bạn nên mình nhìn cũng giống huyết long lắm rồi.

CHÚC BẠN PHÂN BIỆT CHÚ CÁ THÀNH CÔNG LÀ CON CÁ ĐÓ
thế là bạn ấy số độc đắc rồi

Bạn cần biết

Nội Quy Mua Bán
Cần tuyển mod
địa chỉ thiên đường cá cảnh
Trụ Sở Chính ( Kho Hàng Sỉ ):
Cung cấp tổng hợp đầy đủ các loại cá cảnh, cá KOI và phụ kiện.
60 Đặng Văn Bi, Thủ Đức, HCM
 0988 347 508 Mr.Lân
địa chỉ thiên đường cá cảnh Chi Nhánh 2:
Cung cấp cá cảnh và phụ kiện.

32 Trần Não, Q.2, HCM
0902 93 7474 Mr.Nam

Quảng Cáo