Cá heo lửa, cá tai tượng châu phi

khanhkoga123

Thành Viên Mới
cho em hỏi sao 2 con tai tượng em mua về 1 trắng 1 đen sao nó nằm nghiêng mình hoài thế thấy nó bơi nghiêng nhưng em đụng nó vẫn mạnh cho e hỏi sao nó bi như thê z???

khang2211

Thành Viên Mới
Em có nui em này vs 1 em tai tượng phát tài cùng size. Lúc đầu heo lửa hay ăn hiếp phát tài. Nuôi dc 4 5 tháng em phát tài thì to ra, em này nó vẫn như ngày đầu . Phát tài bắt đầu cắn chết 1 em phát tài nhỏ hơn tí, và hôm nay phát tài nó cắn chết con heo lửa luôn Biểu tượng cảm xúc frown. Phát tài dữ vậy sao ad ơi

Trần Văn Tuấn

Thành Viên Chủ Chốt
Em có nui em này vs 1 em tai tượng phát tài cùng size. Lúc đầu heo lửa hay ăn hiếp phát tài. Nuôi dc 4 5 tháng em phát tài thì to ra, em này nó vẫn như ngày đầu . Phát tài bắt đầu cắn chết 1 em phát tài nhỏ hơn tí, và hôm nay phát tài nó cắn chết con heo lửa luôn Biểu tượng cảm xúc frown. Phát tài dữ vậy sao ad ơi
It ai nuôi cá phát tài với các loài khác ban ơi . Nhằm con dữ và con hiền

hoanganh360

Thành Viên Mới
ad ơi cho e hỏi cá da beo của em không biết dạo này bị gì mà người nó teo lại bơi thỳ chậm mà còn ngiêng ngiêng nữa , ăn thỳ cũng không ăn . đã 3 ngày rồi xin hãy cứu em nó

KJungXOX

Thành Viên Chính Thức
mình nuôi heoo lửa với cá vàng với chép đc không ạ,nhà em nuôi hồ xi măng tập thể liệu có cắn nhau không mn?

Cá Cỏ Rẻ Khỏe Đẹp

Thành Viên Tích Cực
ad ơi em nuôi màu trắng kết hợp với cá chép đc không ạ?màu trắng nghe nói hiền
Màu sắc sao phân biệt được hiền hay dữ bạn , cá này khá dữ đấy nhưng nếu cá chép size lớn hơn và hồ kích thước rộng thì có thể nuôi được.

Bạn cần biết

Nội Quy Mua Bán
Cần tuyển mod
địa chỉ thiên đường cá cảnh
Trụ Sở Chính ( Kho Hàng Sỉ ):
Cung cấp tổng hợp đầy đủ các loại cá cảnh, cá KOI và phụ kiện.
60 Đặng Văn Bi, Thủ Đức, HCM
 0988 347 508 Mr.Lân
địa chỉ thiên đường cá cảnh Chi Nhánh 2:
Cung cấp cá cảnh và phụ kiện.

32 Trần Não, Q.2, HCM
0902 93 7474 Mr.Nam

Quảng Cáo