Thức ăn cho cá ^^

thienduongcacanh

Administrator
Thành viên BQT
Bạn cứ cho ăn thử đi là biết, các loại bột ngũ cốc nhỏ và mịn thì mình nghĩ có 1 số loài cá có thể ăn được như cá đuôi kiếm, cá mún, cá hoà lan, cá bảy màu... chứ cá có kích thước lớn là ko ăn rồi đó
Coi chứ thức ăn dạng đó sẽ làm đục nước đó nhé. Nên mua thức ăn cho cá cảnh đi

Cỏ Ba Lá

Thành Viên Chính Thức
Bạn cứ cho ăn thử đi là biết, các loại bột ngũ cốc nhỏ và mịn thì mình nghĩ có 1 số loài cá có thể ăn được như cá đuôi kiếm, cá mún, cá hoà lan, cá bảy màu... chứ cá có kích thước lớn là ko ăn rồi đó
em có thức ăn cho cá cảnh, em cũng nuôi trùng cỏ nữa mà e hỏi vậy cho bik thêm kiến thức thôi ^^

NGUYỄN ANH KIM

Thành Viên Chính Thức
Anh cho em hỏi bộ thức ăn chuyên cho cá cảnh sẻ không làm đục nước hã anh, tại nhà em có 1 cái bể xi măng 3m em nuôi đủ thứ cá trong đó (Nào là cá bảy màu, bình tích, hồng kim, bạch kim, đuôi kiếm, trân châu, ...nói chung mấy con cá dễ nuôi không cần oxi đẻ nhiều) Em cho nó ăn thức ăn cho cá mua ở tiệm cám. Nhưng nước hay bẩn và thay thước khá nhiều khá tốn nước, thay hoài lại chết cá con.

thienduongcacanh

Administrator
Thành viên BQT
Anh cho em hỏi bộ thức ăn chuyên cho cá cảnh sẻ không làm đục nước hã anh, tại nhà em có 1 cái bể xi măng 3m em nuôi đủ thứ cá trong đó (Nào là cá bảy màu, bình tích, hồng kim, bạch kim, đuôi kiếm, trân châu, ...nói chung mấy con cá dễ nuôi không cần oxi đẻ nhiều) Em cho nó ăn thức ăn cho cá mua ở tiệm cám. Nhưng nước hay bẩn và thay thước khá nhiều khá tốn nước, thay hoài lại chết cá con.
Bạn tham khảo thêm ở đây
http://thienduongcacanh.com/threads/chuyen-cung-cap-thuc-an-cho-ca-canh.2647/

Bạn cần biết

Nội Quy Mua Bán
Cần tuyển mod
địa chỉ thiên đường cá cảnh
Trụ Sở Chính ( Kho Hàng Sỉ ):
Cung cấp tổng hợp đầy đủ các loại cá cảnh, cá KOI và phụ kiện.
60 Đặng Văn Bi, Thủ Đức, HCM
 0988 347 508 Mr.Lân
địa chỉ thiên đường cá cảnh Chi Nhánh 2:
Cung cấp cá cảnh và phụ kiện.

32 Trần Não, Q.2, HCM
0902 93 7474 Mr.Nam

Quảng Cáo