Thông Báo Nội quy diễn đàn TDCC

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

skinbin

Thành Viên Mới
Mình công nhận với bạn tổ chức nào cũng phải có những nội quy, quy định của tổ chức đó ý mình muốn nói ở đây là các bạn đừng dùng từ CẤM mình và nhiều người nghe nó phản cảm. Các bạn có thể thay CẤM = từ không được hoặc không nên hoặc .... Nghe cho nó dễ nghe hơn, vài lời góp ý thế thôi
Ag cài này thì cũng là tùy do Mod thui theo mình thì dùng từ nào đó giảm nhẹ là ok nhất cho a e 2 miền NAM BẮC nghe nó dịu lòng ^^!
Hiện tại,thành viên có thể pot bài trong trung tâm mua bán thoải mái.Sau này.mỗi topic có giới hạn trong 1 tuần,sau 1 tuần tính từ ngày topic mở,sẽ bị xóa để tránh nhiều topic cũ,khó xem,trùng lặp.
Ad nói chuẩn mục đích của việc mua bán rồi ạ ^^!. Tks mod

thienduongcacanh

Administrator
Thành viên BQT
Chào các bạn, mình có tình sử dụng từ CẤM và làm nổi bật màu đỏ để ai cũng thấy, Nếu để ý các diễn đàn khác nội quy rất dài dòng, thậm chí không ai đọc, Nội quy diễn đàn mình chỉ vài dòng đơn giản, Mục đích là cấm dân SEO chuyên đi spam link. Chứ thật ra mà nói các bạn cứ để ý từ lúc trước tới nay chưa có 1 nick thành viên nào chơi cá cảnh nói riêng và sinh vật cảnh nói chung ở diễn đàn thienduongcacanh bị ban nick. Vì thế các bạn thực sự là người chơi sinh vật cảnh không phải bận tâm làm chi, cứ giao lưu thoãi mái.
Riêng các bạn SEO chuyên spam sẽ bị xóa bài không cần nhắc nhở, và ban luôn. Còn các bạn chơi cá cảnh... Sẽ chẳng bao giờ bị ban nick vĩnh viễn, nên các bạn không cần phải lo xa. Diễn đàn nội quy chặt chẽ để hạn chế spam tạo 1 sân chơi sạch sẽ cho các bạn. Tất cả cũng vì 1 cộng đồng sinh vật cảnh.

Còn box mua bán, hiện tại các bạn cứ góp ý kiến thêm nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bạn cần biết

Nội Quy Mua Bán
Cần tuyển mod
địa chỉ thiên đường cá cảnh
Trụ Sở Chính ( Kho Hàng Sỉ ):
Cung cấp tổng hợp đầy đủ các loại cá cảnh, cá KOI và phụ kiện.
60 Đặng Văn Bi, Thủ Đức, HCM
 0988 347 508 Mr.Lân
địa chỉ thiên đường cá cảnh Chi Nhánh 2:
Cung cấp cá cảnh và phụ kiện.

32 Trần Não, Q.2, HCM
0902 93 7474 Mr.Nam

Quảng Cáo