Mới bắt được mấy em này

Heo Mập

Thành Viên Mới
Hôm nay nhà mình tác đìa bắt cá. Không ngờ lại có nhìu cá cảnh v. Có cả cá Piranha(Cá chim trắng) và cá Hoàng đế nữa. Do nước qá đục nên e Hoàng đế đã ... Bh còn lại mấy e này. Ko có hồ nên muốn bắn bớt vài e. Mình ở Q.9 nha!!!

thienduongcacanh

Administrator
Thành viên BQT
up hình cá chim trắng lên luôn đi bạn ơi

thienduongcacanh

Administrator
Thành viên BQT
hinh
Hình như trong đó cũng có con cá sấu mõm dài thỳ faj?
Hình như chỗ đó là 2 con cá gần nhau, con trước con sau nên bạn nhìn giống con sấu hõa tiễn thôi,hehe
Con la hán ở trên người dân thường gọi là la hán sông

Paradise Fish

Moderator
Thành viên BQT
Bạn ở đâu để mình biết r tính nữa.
La hán giá bao nhiêu vậy bạn.Bạn bổ sung thêm sdt cho mọi người dễ liên lạc nhé.Vào thông tin cá nhân của bạn không thấy sdt,chỉ thấy địa chỉ.
Bạn lh 0162 99 888 91 báo giá mấy con la hán cho mình nhé.
Thanks.

Paradise Fish

Moderator
Thành viên BQT
Sao cá la han màu nhạt vậy chắc là nuôi dưới ao nên không chăm sóc kĩ
Đây là dòng la hán thời kỳ đầu Amphilophus Trimaculatus.Vào năm 2003-2004,thì xuất hiện rất nhiều.Nhưng càng về sau khi có nhiều dòng cá la hán đẹp hơn xuất hiện,nên ít ai chơi dòng la hán này.Một số người thả những con cá la hán dạng như thế này vào sông,ao,hồ....
Tuy nhiên,cá nhân mình đặc biệt thích vì trong trạng thái tốt nhất,cũng như môi trường,nguồn thức ăn.Cá sẽ lên màu xanh chuối và có mảu đỏ gần mang rất đẹp.

Cá bay trong nước

Thành Viên Mới
Đây là dòng la hán thời kỳ đầu Amphilophus Trimaculatus.Vào năm 2003-2004,thì xuất hiện rất nhiều.Nhưng càng về sau khi có nhiều dòng cá la hán đẹp hơn xuất hiện,nên ít ai chơi dòng la hán này.Một số người thả những con cá la hán dạng như thế này vào sông,ao,hồ....
Tuy nhiên,cá nhân mình đặc biệt thích vì trong trạng thái tốt nhất,cũng như môi trường,nguồn thức ăn.Cá sẽ lên màu xanh chuối và có mảu đỏ gần mang rất đẹp.
He, ai cũng nghĩ như anh thì không có con cá la hán nào xấu hết rồi, kế bên nhà trọ em có cái hồ chà bá, cả đóng thứ này luôn, người ta câu miết mỗi ngày mà không bao giờ hết. Hôm bữa ra chơi thấy 1 cặp đang giữ tổ trứng sát bờ luôn, chỉ người ta câu mà sao không ai chịu lại câu cả

Bạn cần biết

Nội Quy Mua Bán
Cần tuyển mod
địa chỉ thiên đường cá cảnh
Trụ Sở Chính ( Kho Hàng Sỉ ):
Cung cấp tổng hợp đầy đủ các loại cá cảnh, cá KOI và phụ kiện.
60 Đặng Văn Bi, Thủ Đức, HCM
 0988 347 508 Mr.Lân
địa chỉ thiên đường cá cảnh Chi Nhánh 2:
Cung cấp cá cảnh và phụ kiện.

32 Trần Não, Q.2, HCM
0902 93 7474 Mr.Nam

Quảng Cáo