Bể đĩa lởm!

DatPhamND

Thành viên chính thức
Toàn hàng thửa đẹp quá, có thanh lý con nào không bác, cái lũa dị của bác lại set theo kiểu up-side-down à :D
Hì hì, cá xấu bác ạ. Lên hình nhìn nó vậy thôi chứ thanh lý chỉ cho người mới chơi thôi. Lũa thì mình phải bỏ ra rồi, nuôi đông có lũa thiệt hại quá bác ạ. 9 con bị sứt sẹo phát gớm lên đc, die mất 2 và giờ còn 1 em 3 màu chưa lành vết. Thanks!

DatPhamND

Thành viên chính thức
Đẹp quá, phong cách Amazon nhỉ! ;) Lúc nào xả hàng đăng ký trước nhóe, nếu được nhờ kiếm zúp ít lũa độc
Lũa bày thì nhiều, vừa đẹp- độc. lại vừa rẻ. Chứ lũa cho bể thì N Đ ko có đâu bác ơi. Có vài cành vừa mua cho chuongnguyen hôm qua nhìn nó cứ thế nào ấy.

Chuongnguyen

Thành Viên Chính Thức
[quoảm="Bluesky.hn, post: 4033, member: 75"]Cá đa dạng ghê bác Đạt nhỉ, theo em vẫn cần giảm tải đấy![/quote]

Giảm thế nào anh đang muốn tăng nữa mà

haihnoi

Thành Viên Tích Cực
Haizzzzzzzz... thêm mấy con cá rô phi nữa là đẹp ngay:p,đổi 10 con rô phi lấy hai con nâu xấu nhất bể của Đạt nhé:D.Thêm cái lọc váng nữa là ngon roài;)

DatPhamND

Thành viên chính thức
Haizzzzzzzz... thêm mấy con cá rô phi nữa là đẹp ngay:p,đổi 10 con rô phi lấy hai con nâu xấu nhất bể của Đạt nhé:D.Thêm cái lọc váng nữa là ngon roài;)
Hehe, em là đại lý nâu anh ơi. Nâu kiểu như của bác nguyennam101 giờ em có 6 con. Man nâu có 5 cho đi 1 đôi vật vã rồi còn 3 tròn xoe, s11+ dạng như này đang muốn giảm:

Mấy lần em định lắp lọc váng mà thấy bể nó lủng củng quá rồi:p

Bạn cần biết

Nội Quy Mua Bán
Cần tuyển mod
địa chỉ thiên đường cá cảnh
Trụ Sở Chính ( Kho Hàng Sỉ ):
Cung cấp tổng hợp đầy đủ các loại cá cảnh, cá KOI và phụ kiện.
60 Đặng Văn Bi, Thủ Đức, HCM
 0988 347 508 Mr.Lân
địa chỉ thiên đường cá cảnh Chi Nhánh 2:
Cung cấp cá cảnh và phụ kiện.

32 Trần Não, Q.2, HCM
0902 93 7474 Mr.Nam

Quảng Cáo