Vấn đề của ngân long

Trần Văn Tuấn

Thành Viên Chủ Chốt
Phục hồi được nếu bạn tuân thủ các lời khuyên của mình :
Bạn phải rút nước xuống bớt cỡ ( chiều cao mực nước thì khoảng 35cm ) , bỏ muối vào và tăng nhiệt độ lên đúng 32 độ để cá có môi trường thích hợp để phục hồi . Thời gian phục hồi sẽ tốn 3 - 4 tháng hoặc nếu chăm sóc kĩ hơn thì có thể là 2 tháng

Đức Tuấn

Thành Viên Mới
Phục hồi được nếu bạn tuân thủ các lời khuyên của mình :
Bạn phải rút nước xuống bớt cỡ ( chiều cao mực nước thì khoảng 35cm ) , bỏ muối vào và tăng nhiệt độ lên đúng 32 độ để cá có môi trường thích hợp để phục hồi . Thời gian phục hồi sẽ tốn 3 - 4 tháng hoặc nếu chăm sóc kĩ hơn thì có thể là 2 tháng
Em cảm ơn anh, em mới chơi nên nuôi em Ngân long đầu tay, thấy hồ trống quá nuôi thêm 2 bé Phát tài, nghe nói cá rồng dữ lắm, nay phát hiện nguyên nhân bị đứt là do bị phát tài uýnh, buồn bác ạ

Trần Văn Tuấn

Thành Viên Chủ Chốt
Em cảm ơn anh, em mới chơi nên nuôi em Ngân long đầu tay, thấy hồ trống quá nuôi thêm 2 bé Phát tài, nghe nói cá rồng dữ lắm, nay phát hiện nguyên nhân bị đứt là do bị phát tài uýnh, buồn bác ạ
cá rồng tuy dữ nhưng rất ít tấn cong các loại cá khác , còn phát tài thì luôn luôn dữ ( dù cá khác có kích cỡ to hơn phát tài nhưng phát tài vẫn tấn công cá khác )

Đức Tuấn

Thành Viên Mới
cá rồng tuy dữ nhưng rất ít tấn cong các loại cá khác , còn phát tài thì luôn luôn dữ ( dù cá khác có kích cỡ to hơn phát tài nhưng phát tài vẫn tấn công cá khác )
Em đang tính ngày mai cho 2 em phát tài đó về với tự nhiên. Làm thế thì hơi uổng, muốn kính tặng mà ko biết ai thích mà cho. Nhờ 2 em đó mà em được tập thể lực bằng cách thay nước thường xuyên, làm vậy sẽ tăng ph. Em thấy hơi lo lắng

Bạn cần biết

Nội Quy Mua Bán
Cần tuyển mod
địa chỉ thiên đường cá cảnh
Trụ Sở Chính ( Kho Hàng Sỉ ):
Cung cấp tổng hợp đầy đủ các loại cá cảnh, cá KOI và phụ kiện.
60 Đặng Văn Bi, Thủ Đức, HCM
 0988 347 508 Mr.Lân
địa chỉ thiên đường cá cảnh Chi Nhánh 2:
Cung cấp cá cảnh và phụ kiện.

32 Trần Não, Q.2, HCM
0902 93 7474 Mr.Nam

Quảng Cáo