Help Giúp mình xử lý nước trong hồ xi măng mới xây với

NGUYỄN ANH KIM

Thành Viên Chính Thức
Tình hình là mình vừa xây xong 1 hồ xi măng và quét hồ dầu 3 ,4 lớp. Giờ mọi người giúp mình xửa lý nước với ạ, làm sao có thể nhanh thả cá vào nuôi được. Có người nó mình chặt chuối ngăm 1 tháng là nuôi được. Trời ơi 1 tháng lâu hơn time xây bể nửa. Có cách nào hiệu quả nhanh không mọi người.

Cá Cỏ Rẻ Khỏe Đẹp

Thành Viên Tích Cực
Tình hình là mình vừa xây xong 1 hồ xi măng và quét hồ dầu 3 ,4 lớp. Giờ mọi người giúp mình xửa lý nước với ạ, làm sao có thể nhanh thả cá vào nuôi được. Có người nó mình chặt chuối ngăm 1 tháng là nuôi được. Trời ơi 1 tháng lâu hơn time xây bể nửa. Có cách nào hiệu quả nhanh không mọi người.
Rửa nhiều lần , chà vài ngày sẽ xài được.

CaoPhongHuy

Thành Viên Chính Thức
Hồ xi măng ngâm lá chuối 2 tuần là nuôi được rồi,còn không thì làm như bạn @Cá Cỏ Rẻ Khỏe Đẹp khi nào thấy hết mùi thì thả cá vào.

Số bài viết:

Bạn cần biết

Nội Quy Mua Bán
Cần tuyển mod
địa chỉ thiên đường cá cảnh
Trụ Sở Chính ( Kho Hàng Sỉ ):
Cung cấp tổng hợp đầy đủ các loại cá cảnh, cá KOI và phụ kiện.
60 Đặng Văn Bi, Thủ Đức, HCM
 0988 347 508 Mr.Lân
địa chỉ thiên đường cá cảnh Chi Nhánh 2:
Cung cấp cá cảnh và phụ kiện.

32 Trần Não, Q.2, HCM
0902 93 7474 Mr.Nam

Quảng Cáo