e 4s đầu tiên

tritai1407

Thành Viên Mới
Mình cũng thèm mấy e hổ của mod Triệu giá cả là ok hết chỉ còn mỏi cái ship mà mod nói hỏi có ai biết ship ròi báo cho mình hay rồi mình hát bài ( sao chưa thấy hồi âm ) hic hic. Tại cá mod ấy mình vư2a ý và vừa túi. Chỉ tiếc là chưa có duyên thôi. Thank Bạn chia sẻ

giolua

Thành Viên Chính Thức
Mình cũng thèm mấy e hổ của mod Triệu giá cả là ok hết chỉ còn mỏi cái ship mà mod nói hỏi có ai biết ship ròi báo cho mình hay rồi mình hát bài ( sao chưa thấy hồi âm ) hic hic. Tại cá mod ấy mình vư2a ý và vừa túi. Chỉ tiếc là chưa có duyên thôi. Thank Bạn chia sẻ

Mình thấy bên ***************** lúc trược có mục chuyên nhận chuyển cá đó bạn.

Paradise Fish

Moderator
Thành viên BQT
Thanks! minh mua con này với giá hổ lỗi đó bạn, hôm trược lượn mấy hàng cá bên Q8 để mua con khủng long short thấy 1 bầy hổ lỗi trong đó có e nay hỏi bé ban cá thi bao giá như nhau mình xúc luôn chạy nhanh về sợ nó gọi lại vì nhầm. hehe...
Hehe,mua 4 sọc với giá hổ lỗi,rẻ quá.

thienhagiatao2007

Moderator
Thành viên BQT
Em nó đẹp lắm bạn ah, nhưng hơi ốm, bạn chịu khó bồi dưỡng 1 chút.

thienhagiatao2007

Moderator
Thành viên BQT
Hồi trước mình bận quá, sợ bạn đợi lâu nhờ ku em ship cá bị die quá nửa. Mình mất cá còn bạn ko được nuôi. Mình có anh bạn ở SG vẫn còn 1 bầy hổ lỗi. Nếu bạn còn muốn mua để mình hỏi hắn có ý định bán ko rồi nói để giá phải chăng cho bạn

Paradise Fish

Moderator
Thành viên BQT
Hihi,thấy em hổ bạc có vẻ ổn định nhất.Đùa thế thôi sau 1 tuần indo 4s mập và xung nhiều nhỉ.Thanks đã chia sẻ.

hung.kd

Thành Viên Chính Thức
mình đang có em hổ indo size 25+ bên 4s bên v úp nè các bác giá 1tr4 bác nào thích pm cho em nha 0938051946 hoặc qua nhà em xem cá nha ĐC : 75k cư xá phú lâm D phường 10 quận 6.

Bạn cần biết

Nội Quy Mua Bán
Cần tuyển mod
địa chỉ thiên đường cá cảnh
Trụ Sở Chính ( Kho Hàng Sỉ ):
Cung cấp tổng hợp đầy đủ các loại cá cảnh, cá KOI và phụ kiện.
60 Đặng Văn Bi, Thủ Đức, HCM
 0988 347 508 Mr.Lân
địa chỉ thiên đường cá cảnh Chi Nhánh 2:
Cung cấp cá cảnh và phụ kiện.

32 Trần Não, Q.2, HCM
0902 93 7474 Mr.Nam

Quảng Cáo