Cửu sừng bị mất sộc

devilbat

Thành Viên Chính Thức
tình hình là em có 1 em cửu sừng size 40 hằng ngày em cho ăn cá con thôi nhưng ko hiểu sao h những sọc rằng trên người em ấy đang dần mất đi . các bác cho em hỏi em ấy bị bệnh gì + cách giải quyết . Thanks các bác trước

Nhất Duy

Thành Viên Mới
Không sao đâu bạn...có thể là do hồ bạn sáng quá nên bé nó bị nhạt màu đó...mình cũng có 1 bé size 45 nhìn như ổ bánh mì :p
Ps: có ai thanh lý bé CS Bông size cỡ 30-40 không?mình rước về cho bé nhà nó có bầu có bạn

devilbat

Thành Viên Chính Thức
chỗ của em cũng ko sáng lắm . Mình ko gắn đèn bạn cho mình hỏi thêm bộ dòng abino là chỉ khoảng size 20 thôi hả tại mình dang nuôi 1 em mà gần 1 năm rồi chả thấy lớn tẹo nào ==" Thanks bạn nhé

Nhất Duy

Thành Viên Mới
Mình cũng không rõ lắm nữa,tại không có nuôi loại này :D.Mà nghe nói là loại ấy mấy bé lớn chậm lắm w lại hình như cũng ít thấy bé abino nào size to ^^...giờ mình đang muốn kiếm 1 bé CS Bông mà không thấy có ai thanh lý :(:(:(

devilbat

Thành Viên Chính Thức
CS Bông mắc lắm bạn àh nên mình nghĩ ít ai chơi mà nếu chơi thì thuộc dang dư dã . Minh kiểm tra hồ rồi , Hồ của mình buổi sáng náng chiếu vào buỗi tối nằm gần cây đen huỳnh quang bạn ạ như vậy có tốt ko bạn :d

Bạn cần biết

Nội Quy Mua Bán
Cần tuyển mod
địa chỉ thiên đường cá cảnh
Trụ Sở Chính ( Kho Hàng Sỉ ):
Cung cấp tổng hợp đầy đủ các loại cá cảnh, cá KOI và phụ kiện.
60 Đặng Văn Bi, Thủ Đức, HCM
 0988 347 508 Mr.Lân
địa chỉ thiên đường cá cảnh Chi Nhánh 2:
Cung cấp cá cảnh và phụ kiện.

32 Trần Não, Q.2, HCM
0902 93 7474 Mr.Nam

Quảng Cáo