Thông Báo Có nên cần người trả lời ?

NgânLong

Moderator
Thành viên BQT
tình hình em thấy diễn đàn mình cũng có nhiều bạn mới chơi nên có khi hỏi thấy ít mod hay ad và các bạn khác trả lời nay em đề nghi ad làm một bộ phận tên là bộ phận hỏi đáp,thêm vào bộ phận đó những người(thành viên diễn đàn ta ) có thể trả lời những câu hỏi do khách hoặc mấy bạn mới chơi cá trong vòng 4-6 tiếng là có câu trả lời nếu đc ad làm bộ phận đó và tuyển thêm ng vào hội :)

zzhero

Thành Viên Mới
1like cho ý kiến của bác, mới chơi mà nhiều cái cần thắc mắc quá, post bài thì đợi mãi mới có ng trả lời à.
P/s: có bác nào chuyên gia ở hà nội ko thế, kiếm cái địa điểm ae off với nhau đc là tốt nhất hè hè. :D

NgânLong

Moderator
Thành viên BQT
1like cho ý kiến của bác, mới chơi mà nhiều cái cần thắc mắc quá, post bài thì đợi mãi mới có ng trả lời à.
P/s: có bác nào chuyên gia ở hà nội ko thế, kiếm cái địa điểm ae off với nhau đc là tốt nhất hè hè. :D
Mình đồng ý
cám mơn hai bạn đã ủng hộ mình hiện mình đang xin ad để làm mod để có thể giải đáp cho các bạn

Tiger2

Thành Viên Chính Thức
Lúc đó chắc mình đi du lịch rồi bạn nào có biết ngoài Côn đảo có cửa hàng nào bán gì đó hay hay chỉ mình với

Bạn cần biết

Nội Quy Mua Bán
Cần tuyển mod
địa chỉ thiên đường cá cảnh
Trụ Sở Chính ( Kho Hàng Sỉ ):
Cung cấp tổng hợp đầy đủ các loại cá cảnh, cá KOI và phụ kiện.
60 Đặng Văn Bi, Thủ Đức, HCM
 0988 347 508 Mr.Lân
địa chỉ thiên đường cá cảnh Chi Nhánh 2:
Cung cấp cá cảnh và phụ kiện.

32 Trần Não, Q.2, HCM
0902 93 7474 Mr.Nam

Quảng Cáo