Cá nhà em!!

KJungXOX

Thành Viên Chính Thức
quá đẹp bạn ơi ^^ ủa mà sao bạn nuôi chung cá cánh dơi,hồng két với cá đĩa được hay thế?nó không tấn công cá đĩa à?

hung.kd

Thành Viên Chính Thức
không bạn ơi! chắc hồ to và mình cho ăn đầy đủ!! hồ rồng mình 168x68x68 hồ cộng đồng thì 170x50x50 hồ tôm thì 80x50x60! ^^

KJungXOX

Thành Viên Chính Thức
không bạn ơi! chắc hồ to và mình cho ăn đầy đủ!! hồ rồng mình 168x68x68 hồ cộng đồng thì 170x50x50 hồ tôm thì 80x50x60! ^^
trời ơi lần đầu mình thấy à nhen :v mình nuôi bằng hồ xi măng với cá chép muốn gộp thêm cá cánh dơi với cá hồng két nữa mà sợ oánh nhau quá,bạn nuôi chim chơi hồng két như thế nào mà nó hiền vậy>

Cá Cỏ Rẻ Khỏe Đẹp

Thành Viên Tích Cực
ad thienduongcacanh giúp em với ạ sao lại có chuyện này????lần đầu tiên em thấy gộp cánh dơi với cá đĩa ấy ạ,em muốn gộp vs cá chép quá,được không ạ
Không chuyện gì là không thể , nhưng không phải muốn nuôi chung là được nhé bạn , cá cánh dơi đặc biệt cũng khá dữ , chắc cá này được thuần dưỡng hay gì đó , mà cá chép ít ai nuôi chung cá khác lắm.

Trần Văn Tuấn

Thành Viên Chủ Chốt
em rồng của bạn có màu đẹp thất đấy, chói sáng cả mắt mình ấy chứ :cool: . Nhưng mình thấy em nó bị mất một cái vảy ấy :confused:

hung.kd

Thành Viên Chính Thức
hihih bạn thật tinh mắt! bữa có con gián bò trên miệng hồ em nó bay lên trúng thành hồ bong cái vẫy đang ra lại híc lâu ghê em nó hoảng bỏ ăn hết tuần lễ đó giờ ăn sung lại rùi!!! vẫy sáng là do e cho ăn tôm, nhái và chạch đó!!! nhưng chủ đạo là sâu và dế mấy món kia ăn chơi thôi!!

hung.kd

Thành Viên Chính Thức
Bác này cũng tinh mắt thật e ấy khỏe lắm mà bị tật xương sống bị gãy khi ăn thì bình thường nhưng lúc nghỉ thì bị chồng chuối hihi tính phóng sanh mà vợ minh kêu kệ đi hihi

hung.kd

Thành Viên Chính Thức
Hihi vui thoi mà bạn ơi!!! Đúng rui bị xệ một bên nhưng mình hỏi rìu đa số con nào lớn cũng bị mà có phẩu thuật mốt cũng bị lại híc!!!

Trần Văn Tuấn

Thành Viên Chủ Chốt
Hihi vui thoi mà bạn ơi!!! Đúng rui bị xệ một bên nhưng mình hỏi rìu đa số con nào lớn cũng bị mà có phẩu thuật mốt cũng bị lại híc!!!
Bạn nên tách chú huyết long vào hồ riêng đi. Chú Kim long Hồng vĩ có thể sẽ tấn công chú huyết long của bạn đấy, như vậy thì sẽ làm mất cái đẹp của cậu huyết long đấy.

Bạn cần biết

Nội Quy Mua Bán
Cần tuyển mod
địa chỉ thiên đường cá cảnh
Trụ Sở Chính ( Kho Hàng Sỉ ):
Cung cấp tổng hợp đầy đủ các loại cá cảnh, cá KOI và phụ kiện.
60 Đặng Văn Bi, Thủ Đức, HCM
 0988 347 508 Mr.Lân
địa chỉ thiên đường cá cảnh Chi Nhánh 2:
Cung cấp cá cảnh và phụ kiện.

32 Trần Não, Q.2, HCM
0902 93 7474 Mr.Nam

Quảng Cáo