cá la hán có nuôi chung đc vs tai tượng,hồng vỹ,cá sấu hỏa tiễn k

cuonglongthieugia

Moderator
Thành viên BQT
La hán chỉ nuôi đc mình nó thoy bạn nhé. Mấy dòng kia mak bỏ chung là 1 mất 1 còn đó. La hán thì ăn chép mồi w tép, tôm là ok. Còn thức ăn khô thì JBL, Super Red, Red ABT, Head Up, Top, Perfect Food,.....

duongls123

Thành Viên Chính Thức
La hán chỉ nuôi đc mình nó thoy bạn nhé. Mấy dòng kia mak bỏ chung là 1 mất 1 còn đó. La hán thì ăn chép mồi w tép, tôm là ok. Còn thức ăn khô thì JBL, Super Red, Red ABT, Head Up, Top, Perfect Food,.....
thế e cho ăn super worm đc k a,bể e làm riêng cho nó là 50*40*40,thế có chật k a

cuonglongthieugia

Moderator
Thành viên BQT
Size cá e ntn? Sp worm cũng đc nhưng vỏ cứng làm cá khó tiêu. A thấy tép dễ lên màu w rẻ hơn so w sp worm nhìu mak. Hồ đó thì cá 1 - 2 ngón thì đc. Lớn hơn tí thì hơi chật đo e ak. E làm hồ từ 80 - 1m là nuôi từ nhỏ đến lớn là ok nhất

dangngocgiabao

Thành Viên Chính Thức
Ủa mấy thức ăn bạn này kể ra sao giống cho La Hán ăn quá vậy? đặc biệt là JBL + Super red ak!
Chết đọc ko kỹ, bạn mod tư vấn đúng rồi, mình thêm XO, Sumo, Viking nữa nha!
ko thấy nút xóa bài đâu hết nên phải post thêm!

duongls123

Thành Viên Chính Thức
Size cá e ntn? Sp worm cũng đc nhưng vỏ cứng làm cá khó tiêu. A thấy tép dễ lên màu w rẻ hơn so w sp worm nhìu mak. Hồ đó thì cá 1 - 2 ngón thì đc. Lớn hơn tí thì hơi chật đo e ak. E làm hồ từ 80 - 1m là nuôi từ nhỏ đến lớn là ok nhất
size cá là 1 bàn tay,bể 60cm đc k a

cuonglongthieugia

Moderator
Thành viên BQT
Ủa mấy thức ăn bạn này kể ra sao giống cho La Hán ăn quá vậy? đặc biệt là JBL + Super red ak!
Chết đọc ko kỹ, bạn mod tư vấn đúng rồi, mình thêm XO, Sumo, Viking nữa nha!
ko thấy nút xóa bài đâu hết nên phải post thêm!
Hihih hok có zì đâu. XO w viking hok thông dụng w tốt bằng nên mình hok liệt kê

Bạn cần biết

Nội Quy Mua Bán
Cần tuyển mod
địa chỉ thiên đường cá cảnh
Trụ Sở Chính ( Kho Hàng Sỉ ):
Cung cấp tổng hợp đầy đủ các loại cá cảnh, cá KOI và phụ kiện.
60 Đặng Văn Bi, Thủ Đức, HCM
 0988 347 508 Mr.Lân
địa chỉ thiên đường cá cảnh Chi Nhánh 2:
Cung cấp cá cảnh và phụ kiện.

32 Trần Não, Q.2, HCM
0902 93 7474 Mr.Nam

Quảng Cáo