Toàn Quốc Cá dĩa đẹp

Tuananh82

Thành Viên Chính Thức
Vàng ab cover s10 , cá chọn đẹp. Giá 800k/con . SL lh

Beo bi full, dáng rất tròn.s13 Gia 2t/cặp

Bull size 12 , rất to. 500k

Beo nhẫn s13 giá 500k

Rắn xanh 14can s~10 hibody. 300k

BC ab full bông size 10+ giá 1t.

Cặp beo hibody này đẻ giữ trứng tốt, ai cần thi bán 700k

Mua nhiều giảm sâu sắc nhé :D
Ship cá TQ. Đt 0903138126.

dangtruong

Thành Viên Tích Cực
Con thần tiên so với cái sưởi chỉ tầm s3-4 làm sao 7-8 được khiêm ơi. Vừa bị thằng song hạ nó lừa bảo s5-6 về đo dc 3 mới đau còn thiếu vạch

Tuananh82

Thành Viên Chính Thức
Anh mua giá
Con thần tiên so với cái sưởi chỉ tầm s3-4 làm sao 7-8 được khiêm ơi. Vừa bị thằng song hạ nó lừa bảo s5-6 về đo dc 3 mới đau còn thiếu vạch
Anh mua size 7 thì 7 , size nhỏ hơn thì ít tiên hơn. Lâu rồi bán cá lừa gì đâu. Góc quay nó nhìn nó thế thôi vì em quay chéo mà .

thienduongcacanh

Administrator
Thành viên BQT
Bác Tuananh82 lưu ý, chỉ được mở 1 topic theo đúng nội quy, sau này cứ có hàng mới thì cập nhật ở 1 topic này thôi, sau vài tháng dữ liệu comment quá nhiều, nếu cần dọn dẹp thì nói mình sẽ dọn dẹp giúp, tuyệt đối không được mở thêm nhiều topic làm loãng diễn đàn

thienduongcacanh

Administrator
Thành viên BQT
ủa có trường hợp Song Hạ bán cá size 5,6 mà chỉ nhận được hàng size 3 thật hả anh dangtruong

Tuananh82

Thành Viên Chính Thức
Bác Tuananh82 lưu ý, chỉ được mở 1 topic theo đúng nội quy, sau này cứ có hàng mới thì cập nhật ở 1 topic này thôi, sau vài tháng dữ liệu comment quá nhiều, nếu cần dọn dẹp thì nói mình sẽ dọn dẹp giúp, tuyệt đối không được mở thêm nhiều topic làm loãng diễn đàn
Do dd không cho sửa chữa nên mới phải mở topic mới , chứ lâu lâu mới có cá bán cập nhật tít phía dưới đâu ai thấy . :D

dangtruong

Thành Viên Tích Cực
ủa có trường hợp Song Hạ bán cá size 5,6 mà chỉ nhận được hàng size 3 thật hả anh dangtruong
uh, có mấy ae cùng bắt cá chiminh, hacuong cá bán ko đúng size và ko như quảng cáo, cá nhỏ thì nuôi cũng lớn thôi nhưng vạch lỗi hết, chẳng dám kêu ai cả lần sau cạch ng bán cá đấy :mad:

Bạn cần biết

Nội Quy Mua Bán
Cần tuyển mod
địa chỉ thiên đường cá cảnh
Trụ Sở Chính ( Kho Hàng Sỉ ):
Cung cấp tổng hợp đầy đủ các loại cá cảnh, cá KOI và phụ kiện.
60 Đặng Văn Bi, Thủ Đức, HCM
 0988 347 508 Mr.Lân
địa chỉ thiên đường cá cảnh Chi Nhánh 2:
Cung cấp cá cảnh và phụ kiện.

32 Trần Não, Q.2, HCM
0902 93 7474 Mr.Nam

Quảng Cáo