Ác

Trần Văn Tuấn

Thành Viên Chủ Chốt
bản năng tự nhiên của cá hổ là vậy rồi mà bạn, may mà nó ăn con ngân long đấy mà ngân long là loài cá rồng được nhiều trại cá rồng nuôi rồi sinh sản nhanh đấy. Nếu nó ăn kim long mấy điếc kìa...đem lên nồi luôn:mad:

ngotroghieu

Thành Viên Tích Cực
bản năng tự nhiên của cá hổ là vậy rồi mà bạn, may mà nó ăn con ngân long đấy mà ngân long là loài cá rồng được nhiều trại cá rồng nuôi rồi sinh sản nhanh đấy. Nếu nó ăn kim long mấy điếc kìa...đem lên nồi luôn:mad:
sao nó ko chén con kim cho ngon miệng nhỉ, con ngân đang bơi lội thướt tha thì cái fap, quá xấu số cho em nó:rolleyes:

NgânLong

Moderator
Thành viên BQT
sao nó ko chén con kim cho ngon miệng nhỉ, con ngân đang bơi lội thướt tha thì cái fap, quá xấu số cho em nó:rolleyes:
nó ăn mà con ngân còn bơi đc mới ác chứ giống như mấy em tai tượng châu phi vs la hán chết đói ngậm mồi trong miệng mà mồi còn thở mới ghê chứ :v

NgânLong

Moderator
Thành viên BQT
Bình thường chưa bằng payara :v

Trần Văn Tuấn

Thành Viên Chủ Chốt
Cá pacu có hàm răng giống người để nhai quả cứng, còn trứng dái người giống giống nên nó nhầm lẫn mới cắn. Mình coi trên river monster:D
giống mình:) nhìn cái cảnh nạn nhân kể lại cũng hình dung ra cảm giác rồi.
Từ nhỏ mình cũng đụng độ một con thủy quái ở hồ nhỏ nhưng sâu, khi trời mưa thì ngập, hôm đó đi vào chỗ đó chơi, Thì thấy con gì khá giống hồng vĩ mỏ vịt nhưng mà thân nó đen thui ak, mình lại gần thì nó bơi với tốc độ cực khủng luôn.Nó làm ám ảnh mình đến giờ:confused:

ngotroghieu

Thành Viên Tích Cực
giống mình:) nhìn cái cảnh nạn nhân kể lại cũng hình dung ra cảm giác rồi.
Từ nhỏ mình cũng đụng độ một con thủy quái ở hồ nhỏ nhưng sâu, khi trời mưa thì ngập, hôm đó đi vào chỗ đó chơi, Thì thấy con gì khá giống hồng vĩ mỏ vịt nhưng mà thân nó đen thui ak, mình lại gần thì nó bơi với tốc độ cực khủng luôn.Nó làm ám ảnh mình đến giờ:confused:
Coi chừng nó cắn rớt trứng bây giờ đấy Trần Văn Tuấn. Đùa

Bạn cần biết

Nội Quy Mua Bán
Cần tuyển mod
địa chỉ thiên đường cá cảnh
Trụ Sở Chính ( Kho Hàng Sỉ ):
Cung cấp tổng hợp đầy đủ các loại cá cảnh, cá KOI và phụ kiện.
60 Đặng Văn Bi, Thủ Đức, HCM
 0988 347 508 Mr.Lân
địa chỉ thiên đường cá cảnh Chi Nhánh 2:
Cung cấp cá cảnh và phụ kiện.

32 Trần Não, Q.2, HCM
0902 93 7474 Mr.Nam

Quảng Cáo